Ni Sahihi Waziri Kuhamasisha Wanafunzi wa Sekondari kuchukua Kadi ya Chama?


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Jana nilikuwa naangalia Taarifa ya Habari Channel ten, nikamuona Aisha Kigoda akigawa Misaada huko Handeni, Moja kati ya Misaada aliyogawa ni Mpira mmoja wa Miguu na mmoja wa Netball kwa Wanafunzi wa Shule moja ya Sekondari. Baada ya Kugawa Mipira hiyo akaawaambi

" Mkimaliza Mwende pale Mkajiandishe halafu Mpewe Kadi" Sasa nikajiuliza ni Kadi za Harusi, za Mwaliko au za CCM! Is this correct? Kwa Wazuri kuhamasisha vitoto vya Shule viwe viwanachama vya Chama fulani baada ya Kutoa Hongo ya Mipira
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Baada ya Kugawa Mipira hiyo akaawaambi

" Mkimaliza Mwende pale Mkajiandishe halafu Mpewe Kadi" Sasa nikajiuliza ni Kadi za Harusi, za Mwaliko au za CCM! Is this correct? Kwa Wazuri kuhamasisha vitoto vya Shule viwe viwanachama vya Chama fulani baada ya Kutoa Hongo ya Mipira
Hapa best hatuwezi jua ni kadi za nini manake zipo za aina nyingi mfano kliniki, chakula kwa wanaokula shule, bima kwa wale wanaozitunza kwa mamatroni wao. But all in all kama ni za chama basi haya ni makosa but usiwe na shaka kwani hawa watoto hawapigi kura na kama ni shule ya msingi bado sana labda 2015 na wengi wao watakuwa wamekwisha elewa chama chao na watakihama tu.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Sio sahihi hata kidogo.Ndivyo ilivyo hii miviongozi ya CCM hata Pinda huwa anatumia madaraka yake vibaya.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
hiyo ni sign ya kukosa wafuasi sasa wanataka kutumia vijana wapate wafuasi maana baba zao na mama zao wameshakosa imani na CCM
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Mhh! sichangii lolote mana sijui sana hizi siasa, haki, kutoa elimu na kuhamasisha watu wachukue haki zao.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
La muhimu ni umri ndugu!!! the rest ni propaganda!
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,865
Likes
1,827
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,865 1,827 280
kampira kamoja! na hapo hapo unatakiwa ukachukue kadi, mwe!
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,262
Likes
159
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,262 159 160
Jana nilikuwa naangalia Taarifa ya Habari Channel ten, nikamuona Aisha Kigoda akigawa Misaada huko Handeni, Moja kati ya Misaada aliyogawa ni Mpira mmoja wa Miguu na mmoja wa Netball kwa Wanafunzi wa Shule moja ya Sekondari. Baada ya Kugawa Mipira hiyo akaawaambi

" Mkimaliza Mwende pale Mkajiandishe halafu Mpewe Kadi" Sasa nikajiuliza ni Kadi za Harusi, za Mwaliko au za CCM! Is this correct? Kwa Wazuri kuhamasisha vitoto vya Shule viwe viwanachama vya Chama fulani baada ya Kutoa Hongo ya Mipira
Kabla ya kuanzisha hii thread ilitakiwa kwanza upate uhakika pasipo shaka kwamba ni kadi gani alizokuwa anazizungumzia vinginevyo mjadala mzima unakuwa hauna basis ya discussion.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Kabla ya kuanzisha hii thread ilitakiwa kwanza upate uhakika pasipo shaka kwamba ni kadi gani alizokuwa anazizungumzia vinginevyo mjadala mzima unakuwa hauna basis ya discussion.
Mkuu Sidhani kama Unatarajia watu wajiandikishe na Kuchukua Kadi za Kipaimara kwenye Mkutano wa Kisiasa
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Mkuu Sidhani kama Unatarajia watu wajiandikishe na Kuchukua Kadi za Kipaimara kwenye Mkutano wa Kisiasa
Weye bana- great thinker. Umenifurahisha. Alafu mipira miwilu ya kichina ni tsh 20,000/ exchuzi mwah!
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,262
Likes
159
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,262 159 160
Mkuu Sidhani kama Unatarajia watu wajiandikishe na Kuchukua Kadi za Kipaimara kwenye Mkutano wa Kisiasa
Ni wapi kwenye hii thread ulipoonyesha kuwa huo ulikuwa mkutano wa siasa?kama una-data zitoe ili mjadala upate nyama, ila kwa thread ilivyo sasa sioni tutaujadili kwa basis gani.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,233
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,233 280
Waziri Kigoda alisema,''Alisema,nawazadieni hivi vifaa vya michezo,halafu baadaye, mwende pale mkajiandikishe'' hakusema explicitly wachukue kadi cha Chama,lakini it implies kwamba alikuwa anataka wachukue kadi a Chama.
Lakini sidhani kama ni kosa. Mimi nilikuwa nasoma Kibaha Sec. na Jakaya Kikwete ,alianzisha tawi la TANU pale Shule ya Kibaha. Amelianzisha yeye. Halafu alikuwa anafanya sana activism. Fikiria,Kihaha Sec. ilikuwa Elite School. Hali ya maisha ya wanafunzi ilikuwa nzuri sana. In spite of all that Kikwewte aliandika article kwenye gazeti la ''The Nationalist'' titled ''Is Kibaha Sec a colony of the Nordic Countries?'' Basi akaitwa Wizara ya Elimu,akaambiwa mambo uliyoandika sawa kabisa,lakini hawa watu wanatusaidia,kwa hiyo leave them alone.'' Lakini this incident made him stand out from the crowd pale Kibaha. Akaonekana kwamba huyu mtu moto wa kuotea mbali. Halafu alipokuwa Chuo Kikuu,alikuwa vice president katika student government. Kwa hiyo,very often,hawa politicians,hizi activities wanaanzia shuleni.
Ukitazama maisha ya Bill Clinton,pamoja pia na Hillary Clinton,unaona pia kwamba , politics wameanza shuleni,running for class president.[Indeed,siyo politics tu,na ufuska pia Bill Clinton alianza zamani. Lakini student politics wakati ule ilikuwa siyo masihara,ilikuwepo Vietnam War,na wanafunzi walikuwa wanachomolewa darasani wanapelekwa Vietnam,ingawa Bill Clinton alifanikwa kukwepa draft,ingawa,usimuulize ukionana naye,kwa sababu this is a very sensitive subject,
Mambo mengi unajifunza,ukisoma kuhusu maisha yake,kwamba alikuwa anatumia cocaine,hata alipokuwa Governor wa Arkansas,yaani cocaine,actual cocaine. Lakini unajifunza mengi unapofahamu kuhusu maisha ya Clinton. Alikuwa ana pollster wake anaitwa Billl Morris,ambaye alikuwa hodari sana wa kuchukua polls,kiasi kwamba Bill Clinton kila siku alikuwa anaongea tu mambo ambayo wananchi wanataka kusikia,that is why Bill Clinton always spoke slowly and deliberatetly]
Lyndon Johnson pia politics zake ameanza shuleni. Na huko ndio wanasema zilionekana tabia zake za usiri,kupenda kufanya mambo kwa siri,message yoyote ikishasomwa.lazima iwe destroyed;, tabia za ubabe. In fact ukisoma life history ya Johnson, hutaona vigumu sana kuelewa kwa nini Kennedy Presidency ilikiwisha 'aforetime.[Lakini hii inatupeleka nje ya mada]
Kwa hiyo idea ya kuwafundisha politics wanafunzi siyo mbaya. And yet unaona kwamba Waziri Kigoda hathubutu kutamka waziwazi wanafunzi wachukue kadi ya Chama.
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159