Ni sahihi mama mjamzito kutumia asali ?

ibuo

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
465
500
ndo inafaa sana kwa sababu ni dawa na akiweza apate kila siku kiasi na siku akijifungua mtoto kabla hajaonja kitu chochote alambishwe asali yule mtoto kidogo ndo anyonye maziwa ya mama
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,716
2,000
sio wangu kivipi? dna ikipimwa itamuonesha nani?
Its not abt dna my dear

The moment umedonate mayai yako na umesign fomu..... hao watoto sio wako

Huwezi kuwa na power over them

Yaani inabidi uwatizame toka mbaaaaaliiii( unless mama watoto akubali uwe nao karibu)


Usisahau huwezi jua kati ya 3 wepi wako...inabd uwapende sawa
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,966
2,000
Its not abt dna my dear

The moment umedonate mayai yako na umesign fomu..... hao watoto sio wako

Huwezi kuwa na power over them

Yaani inabidi uwatizame toka mbaaaaaliiii( unless mama watoto akubali uwe nao karibu)


Usisahau huwezi jua kati ya 3 wepi wako...inabd uwapende sawa
ni sister wangu kabisa so ni watoto wa familia !tutawalelea sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom