Ni sahihi kwa mshahara huu wanaolipa wawekezaji?

Danny N

Senior Member
Jul 19, 2011
113
225
Kuna hii kampuni mpya ya simu viettel ya vietnam...wanalipa mshahara sawa kwa kada zote nikimaanisha astashahada..stashahada na shahada....sijajua kwa wale wenye elimu zaid ya hapo..je hii sahihi, na serikali inachukulia vipi? Hawajawapa utaratibu wa malipo ya mshahara kulingana na kiwango cha elimu ya Tanzania?
 

Kang

JF-Expert Member
Jun 24, 2008
5,300
2,000
Hakuna sheria kama hiyo mshahara ni makubaliano ili mradi ufikie viwango cha kima cha chini.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Tatizo la madogo mliomaliza vyuo juzi juzi mnakuwa na expectations nyiingi mnoo.
Serikali imetoa viwango vya minimum ambavyo mwekezaji anatakiwa alipe waajiriwa wake.

Kama mwekezaji halipi chini ya kiwango kilichowekwa kama akiamua hata alipe flat kwa waajiriwa wote still yupo sawa hajavunja sheria ili mradi tuu isiwe chini ya kiwango kilichowekwa na Serikali kwa kila nafasi na elimu ya mwajiriwa.
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,880
2,000
Kuna hii kampuni mpya ya simu viettel ya vietnam...wanalipa mshahara sawa kwa kada zote nikimaanisha astashahada..stashahada na shahada....sijajua kwa wale wenye elimu zaid ya hapo..je hii sahihi, na serikali inachukulia vipi? Hawajawapa utaratibu wa malipo ya mshahara kulingana na kiwango cha elimu ya Tanzania?
ni shillingi ngapi hiyo
 

Danny N

Senior Member
Jul 19, 2011
113
225
Tatizo la madogo mliomaliza vyuo juzi juzi mnakuwa na expectations nyiingi mnoo.
Serikali imetoa viwango vya minimum ambavyo mwekezaji anatakiwa alipe waajiriwa wake.

Kama mwekezaji halipi chini ya kiwango kilichowekwa kama akiamua hata alipe flat kwa waajiriwa wote still yupo sawa hajavunja sheria ili mradi tuu isiwe chini ya kiwango kilichowekwa na Serikali kwa kila nafasi na elimu ya mwajiriwa.
Sawa mkuu umeeleka
 

Muyagha

JF-Expert Member
Nov 29, 2014
226
250
Mbona umetaja tu basic salary, what about house, car and over time allowances?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom