Ni sahihi kwa mashoga kudai wanapunjwa haki za binadamu!!!!!!!!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Nimepitia majadiliano yaliyomo kwenye vyombo vya habari hapa nchini (soma majira ya leo utaona kuna kichwa cha habari ukurasa wa 1 kisemacho "Mashoga Dar wataka kutambuliwa kikatiba" na kwenye luninga ya the CITIZEN ya Kenya leo asubuhi katika kipindi cha Citizen Newspaper Review kulikuwa na mjadala mkali wa waziri wa Kenya na washika dau wa ushoga wakidai "gay rights are human rights"

Nionavyo kumdhulumu Muumba kamwe haiwezi kuwa ni haki za binadamu.........................sijui wenzangu mnalionaje hili suala.................Muumba yupo wazi anachukia ushoga wa aina zote bila hata ya kunukuu mistari ya Bibilia Takatifu......................................Muumba alimwuumba Adam halafu Hawa ili wawe pamoja na kusaidiana katika kero za kidunia sasa haya mengineyo yanatoka wapi?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Hivi katiba inasemaje kuhusu ushoga? nadhani haikemei ushoga wala hairuhusu. Hivyo ni ngumu kulisemea hili ngoja waje wadau wengine
 
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Likes
1
Points
35
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 1 35
hyo imekula kwao hakuna haki wala nn haya majamaaa ni mapimbi na ni masenge kwel m nashaur wanaowatia waweke mgomo barid cjui watajitia wenyewe
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
320
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 320 180
Rutashubanyuma hii issue ni nyeti saaana na ni mtihani kwa kweli.... Tabia wanayofanya ni chafu saana na kwa kiasi kikubwa wanachangia saana kwa kuporomoka kwa jamii... for mie naamini kuna mambo ukifanya there is no coming back for there are lines that you are never allowed to cross... na kuhalalisha kwa back door ni moja yao... Mie mtu ambae kweli kajitambulisha kua yeye ni shoga... Bado ni mshamba bado hivo humuangalia bila kummaliza (thou ni stolen glances, asking qns such as.. ilikuaje?? why?? his loved ones how do they feel?? on and on and on maswali forms themselves kichwani mwangu humu)... Sad.

Nikirudi katika hilo swala uloongea kua hapa Ruta....

Nionavyo kumdhulumu Muumba kamwe haiwezi kuwa ni haki za binadamu.........................sijui wenzangu mnalionaje hili suala.................Muumba yupo wazi anachukia ushoga wa aina zote bila hata ya kunukuu mistari ya Bibilia Takatifu......................................Muum ba alimwuumba Adam halafu Hawa ili wawe pamoja na kusaidiana katika kero za kidunia sasa haya mengineyo yanatoka wapi?
IMO hua nasema who are whe to judge them?? Kwamba sie ambao ni straight ndio kipimo cha Utakatifu kwa Mwenyezi Mungu... kwamba madhambi yooote alikataza na kila mmoja wetu anafanya kila siku sio dhambi mbele ya Mungu?? Kwamba JE "Huyo mtu ambae ni shoga na He is a really Great person with an exception ya kua yeye ni shoga" - is he better than me.... ambae niko STRAIGHT But nidhamu katika maisha na wale walonizunguka ni "F".... Nini hasa kipimo?? Na kama woote ni wakosefu kwa Mungu.... kwanini yeye tumjudge kua hata haki?? Mie naungana na wale ambao wanawatetea kupata haki za kibinadamu... ila SITETEI KAMWE wanao support na kuwa sukuma kutoka "out of the closet" For kikubwa tujiulize...wana tofauti na wale ambao wameoana Mwanamke na Mwanaume na njia ya Back door ndio njia kubwa na Front door kwa ajili ya kuzaa.....
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,954
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,954 280
Mkuu acha mie ninukuu haka kamstari ka biblia kamoja...."Ole wao!kwa sababu walikwenda katika njia ya Kaini,na kulifuata kosa la Balaamu pasipo kujizuia,kwa ajili ya ujira,nao wameangamia katika maasi ya kora" Waraka wa Yuda,mstari 11...kwa ajiri ya ujira mashoga wameangamia alafu eti wanataka na katiba iwatambue.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mimi hawa watu huwa nawaona kama vichaa vile maana naona kama hawaoni wanajidhalilisha

Ni aibu kubwa sana hii kha?!!
 
J

jasaiji

Member
Joined
May 17, 2008
Messages
46
Likes
1
Points
0
J

jasaiji

Member
Joined May 17, 2008
46 1 0
Ni vizuri tukapaza sauti zetu kupinga haya kwani ni kinyume na mafundisho ya dini zetu na maadili yetu watanzania. Lakini tukumbuke kuwa mabwana wakubwa nchi zilizo endelea ziko mbioni kuyaleta mambo haya kwetu nadhani mmesikia ya malawi mashoga walifungwa then Katibu mkuu wa umoja wa mataifa alikwenda kuwatetea cjui kama bado wako gerezani au laa. tukiwa wagumu tutaambiwa kuwa hatufuati demokrasia. kazi kweli kweli .......
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,845
Likes
15,950
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,845 15,950 280
na jana walikuwepo kwenye tamasha la jinsia pale TGNP wanataka watambuliwe..kwa kweli wanabore kama si kukera...sitaki..sipendi kusikia wala kuwaonaßßß
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Mie naungana na wale ambao wanawatetea kupata haki za kibinadamu
Haki za kibinadamu ni pamoja na kuwa na mahusiano na faragha zao kulindwa, kwa maana hiyo ile shria inayokataza masuala ya kishoga hapa nchini wewe unaipinga kabisa....Kumbe hata JF wapo wanaharakati wa haki za mashoga?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,682
Likes
1,209
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,682 1,209 280
Hili jambo latakiwa kutazamwa kwa undani na kwa umakini wa hali ya juu kwani lina sura mbili na zote zina hoja za msingi...
Binafsi siungi mkono ushoga kwa 100%.
Pia siungi mkono kumnyanyaswa kwa mtu mwenye tabia za ushoga.
Ninachojua ni kwamba kuruhusu hawa jamaa kikatiba tutaharibu watoto wetu kwa kutaka kujifunza ushoga upoje kwani wataona ni jambo sahihi kwani sheria inawalinda.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,015
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,015 26 145
mbona siku zote wanalalama ashoga tu!! hiv wateja zao ni akina nan? vijana , wenyendoa au? manake mi siku zote huwa najiuliza hiv hii issue inafanywa na nana?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Wanataka watambuliwe wakati wao wenyewe hawana ujasiri wa kujionesha. Hao hatuwatambui kikatiba wala kibiblia.
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
kwa kweli napinga kwa nguvuzote, nakereka sana sana Mungu atuepushie hili balaa, wabaki hukohuko mafichoni
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
nilikuwa kwenye gender festival 2011 Tanzania na wao walikuwepo wanadai katiba ya jamhuri ya muungano watz iwatambue
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
pole maana sa kama wameweza kuja kwenye gender festival maanake hawako mafichoni tena
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
320
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 320 180
Haki za kibinadamu ni pamoja na kuwa na mahusiano na faragha zao kulindwa, kwa maana hiyo ile shria inayokataza masuala ya kishoga hapa nchini wewe unaipinga kabisa....Kumbe hata JF wapo wanaharakati wa haki za mashoga?


Yaani nduka wakati umechagua kuni quote hapo..... kwa nini hukuchukua the whole sentence??
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,880
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,880 8,695 280
kwa akili yako hao ni binadamu??
embu watake radhi wana jf kwa kuhalalisha ushoga jamvini pls
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Likes
176
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 176 160
Wanataka watambuliwe wakati wao wenyewe hawana ujasiri wa kujionesha. Hao hatuwatambui kikatiba wala kibiblia.
<br />
<br />
Hata kidogo hawatatambulika na bila shaka kuna ninachotaka kuongeza hapa lkn naogopa u2 wa kibinadamu.
 
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
177
Likes
0
Points
0
Age
36
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined Feb 10, 2011
177 0 0
nilikuwa kwenye gender festival 2011 Tanzania na wao walikuwepo wanadai katiba ya jamhuri ya muungano watz iwatambue
<br />
<br />
Idadi yao unaweza kutupa japo kwa makadirio uliowaona hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895