Ni sahihi kuvaa kandambili au kobazi kwenye public?


mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,228
Likes
2,640
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,228 2,640 280
Joto watembee uchi hata sandles wasivae, maana joto sio mchezo.
Niliona mtu kavaa leather jacket kwa baridi la hapa kwetu nikafurahi mwenyewe.
Hupangiwi, ila kandambili vaeni kwenu, mkitoka vaeni viatu vya kufunika muguu jamani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Usimlazimishe MTU mavai unayiona wewe bora kwako,,,kama UNAVAA KAUNDA SUTI basi wote wavae unavyotaka wewe? Sandles sio KANDAMBILI....uelewe hapo kwanza,,,SANDLE YA NGOZI ,,,IMENYOOKA MGUUNI,,DUKANI BEI IMESIMAMA,,utaishushaje hadhi YAKE MKUU? huwezi KUENDEA KAZINI,, lakini mtoko wa SUMMER TIME kwann nisitoke?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
894
Likes
226
Points
60
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
894 226 60
Uchafu, mnatimua vumbi na kuturushia tope

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuturushia ama kukurushia ...??

Acha majivuno na kujisikia ... umeanza na kandambili, then utakuja suruali na kaptura, mwisho utakuja tajiri na masikini, mwisho hata wewe mwenyewe hutapona. As long as sio kosa kisheria, just shut up na stay on your lane

You have nothing you can do on that
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
792
Likes
415
Points
80
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
792 415 80
Usimlazimishe MTU mavai unayiona wewe bora kwako,,,kama UNAVAA KAUNDA SUTI basi wote wavae unavyotaka wewe? Sandles sio KANDAMBILI....uelewe hapo kwanza,,,SANDLE YA NGOZI ,,,IMENYOOKA MGUUNI,,DUKANI BEI IMESIMAMA,,utaishushaje hadhi YAKE MKUU? huwezi KUENDEA KAZINI,, lakini mtoko wa SUMMER TIME kwann nisitoke?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna baadhi ya wanaume pia wanavaa "singlendi" tu unawakuta wanazunguka mjini. Hili unalizungumziaje? 🎤
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,334
Likes
6,311
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,334 6,311 280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Hahaha samahani nilidhani joto lina justify kuwa mtupu, nilikuwa naongezea kwenye maoni yako.
Samahani lakini kwa kutokunielewa, maoni yako yanaheshimika
Tafadhali jiheshimu.

Umeleta uzi tumetoa maoni yetu.

Kila mtu ana maaumuzi yake jifunze kuheshimu maamuzi Na wenzio Na sio tu conclusion zisizo Na msingi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
303
Likes
273
Points
80
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
303 273 80
S
Hahaha vaeni viatu jamani, sandles na flipflop ni uchafu kuzunguka nazo mjini. Hizo vaenu ndani ya mageti yenu, ukienda nje vaa viatu kwa ustaarabu.
Hakuna kandambili inayovutia, miguu michafu kandambili inavutia nini?! Mtu anatoka ukonga hadi buguruni hadi pisya jandambili gani au sandles gani zina himili joto na vumbi hilo?! Hata tairi za gari zina pata joto na kuchanika.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hapo hutoi maoni, unapangia watu. Huo ni mtazamo wako,kama wewe upo lile kundi hujui kukata kucha , hujui kuuosha mguu , fulu ukoko,vya kudumbukiza vinakuhusu.Hahahhah
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,007
Likes
2,526
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,007 2,526 280
Kwanini watu wanazurura wamevaa kandambili?! Mjini katikati mtu kavaa kandambili!

Unakuta miguu ina vumbi kupitiliza. Kwanini watu hawa wasivae viatu vinavyofunika miguu yao?!

Hizi kandambili za kuvaa huko bafuni kwenye mabafu yetu lakini kuna watu wamefanya ni kama viatu rasmi. Unakuta mtu kucha hadi zimefanana na ardhi, kwanini hawapendi kuvaa viatu?!

Kinadada wana vijikandambili wao huita simple,! Hata sielewi huu ni utamaduni au umasikini au kutokuelewa?!
Akivaa mwafrika ni uchafu
Akivaa mzungu ni fashion

Sent using Jamii Forums mobile app
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,007
Likes
2,526
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,007 2,526 280
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,873
Likes
1,956
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,873 1,956 280
sisi waislam tutaendelea kuvaa ilibiwe wepesi kutawadha
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860