Ni sahihi kukamata pikipiki zisizo na bima?

Wizzo

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
722
500
Nauliza tu ili nijue kwa sababu leo polisi wa Arusha walikuwa wanakama kamata pikipiki zisizo na bima. Bungeni si nilisikia kwamba wamezifuta hizi mambo?
 

lufungulo k

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
2,269
2,000
nauliza tu ili nijue kwa sababu leo polisi wa Arusha walikua wanakatamta pikipiki zisizo na bima. bungeni si nilisikia kwamba wamezifuta hzi mambo?
sasa ndugu zangu wanajf ndo mjue, ni jinsi gani? polisi wanapopata tabu, kumuelewesha ili waikamate pikipiki yake? tayari ameishajenga taswira hiyo, yy pamoja na kikundi chake cha wanabodaboda, wanapigiana simu wanawazingira polisi kwa uonevu wao [kutaka kukamata pikipiki isiyo na insurance] vurugu inatokea , amani inatoweka tujiulize LAWAMA ZIENDE WAPI?
 

Wizzo

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
722
500
sasa bima ya pikipiki inasaidia nini,leo pikpiki yangu ikiungua watanilipa?
 

chumauleete

Member
Dec 22, 2012
33
0
We darasa la ngap chekechea au? Ninawasi was na elimu yako ndugu....

Usizarau! Wewe serekali ikikuambia ulipie bima baiskel utaielewa vp? Halafu hizi bima ndogo [third parts]zinazotozwa kwenye pikipiki na magari hazimsaidii chochote mmiliki wa chombo panapotokea matatizo, ni aina flani ya wizi tu! Fikirii"
 

Kishalu

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,173
2,000
Bado tuna kazi kubwa sana mbele ta safari kama mtu hajui bima ni nini mpaka sasa
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,457
2,000
Bado tuna kazi kubwa sana mbele ta safari kama mtu hajui bima ni nini mpaka sasa
Cha msingi swala la bima liwe jambo la hiyari na sio lazima maana sio lazima mtu kulipwa pale kifaa chake kinapo haribika ibaki kuwa hiyari ya mtu binafsi kukatia chombo chake bima au laa.
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,805
2,000
nauliza tu ili nijue kwa sababu leo polisi wa Arusha walikua wanakatamta pikipiki zisizo na bima. bungeni si nilisikia kwamba wamezifuta hzi mambo?
Umerogwa wewe.
Chombo cha moto hakiruhusiwi kuingia barabarani kama hakina bima
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,805
2,000
Cha msingi swala la bima liwe jambo la hiyari na sio lazima maana sio lazima mtu kulipwa pale kifaa chake kinapo haribika ibaki kuwa hiyari ya mtu binafsi kukatia chombo chake bima au laa.
Are you serious? Kumbe JF kuna mabwege kiasi hiki?
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,805
2,000
Usizarau! Wewe serekali ikikuambia ulipie bima baiskel utaielewa vp? Halafu hizi bima ndogo [third parts]zinazotozwa kwenye pikipiki na magari hazimsaidii chochote mmiliki wa chombo panapotokea matatizo, ni aina flani ya wizi tu! Fikirii"
Kazi ipo, sijui ulienda shule ipi mwenzetu, badala ya kupata elimu uneupata uzuzu. Nani kakwambia third party haisaidii? Gari yako ikigonga nyumba, ukiwa na 3rd party, fidia ya nyumba italipwa na bima, wee na mkweche wako mtaenda kukopa sacoss urudishe gari barabarani. Huoni kwamba hapo tayari umepunguziwa mzigo wa kulipa ile nyumba uliyoigonga?
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,852
2,000
BINAFSI nina pikipiki ila tangu ninunue sijawahi kulipa bima na wala sitakuja kulipa bima.sababu ni kuwa sioni faida ya kulipa bima kwenye pikipiki.(2)bima ya pikipiki kwa mwaka ni 50000/-inaweza ikatokea ukakamtwa na police ukimpa sh. 5000/-anakuachia kwa kuwa hata yeye haoni faida za bima kwenye pikipiki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom