Ni sahihi fomu za Polisi, Guest House kuandika kabila? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi fomu za Polisi, Guest House kuandika kabila?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwitongo, Jun 4, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, nimekuwa nasumbuliwa sana na suala la ukabila. Ukiingia Guest House au Polisi kuna kipengele cha kuandika kabila lako. Hili jambo linaniudhi sana. Sijui wengine mna mtazamo gani?
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,583
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mwitongo tatizo liko wapi, si wanataka wajue wewe ni mwenyeji wa wapi hasa linapotokea tatizo eidha kufia guest na mambo mengine kama hayo.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wewe utakua Mtanzania mwenye asili ya Kiasia...hebu andika Gujarat, Han n.k
     
  4. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Tatizo ninaloliona ni kwamba huwezi leo kumpata Mtanzania kwa kutumia kabila. Sana sana utampata kwa kujua anaishi wapi. Kwa mfano, Mtu akijitambulisha kuwa ni Mmakonde, akafia gesti, utajuwe kuwa anaishi wapi? Tanzania kila kabila lina fursa ya kuishi popote. Nashauri suala la ukabila katika fomu za polisi na gesto hausi lifutwe.
     
  5. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Je baada ya kumaliza kutaja kabila lako huwa unapata tatizo gani?.Watu wanakucheka? au? Nakushauri just try to change your mindset then you will be free.
     
  6. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Halina maana lifutwe.
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sioni kama kwa kuwepo na kabila unaweza kujua huyu bwana ni mwenyeji wa wapi!..mfano ukiandika msukuma wanajuaje wewe ni mwenyeji wa wapi ilhali kuna wasukuma zaidi ya mikoa mitano!
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    i
    f
    u
    t
    w
    e
    ni kero kwangu
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mtaenda mwishoni mtataka tuandike majina tu
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we unashangaa form za guest house pekee mbona hushangai charge sheet?
    ni tatizo bora iandikwe mkoa na sio kabila
     
Loading...