Ni sababu zipi humfanya mwanamke kutoka maji sana wakati wa tendo


mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
511
Likes
83
Points
45
Age
34
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
511 83 45
Habari
Nauliza member mjuwao
Unaweza kufanya mapenzi na mpenzi wako ila ukajikuta hufurahii kwa kua hutokwa na maji mingi sehemu yake uke.

Dushelele akiingia pale ni kama mtu alieweka mguu katika karo maji mingi na harufu ya ajabu sana inakua kama unachopea kwenye toso ukienda bao moja tuu huwezi kuendelea kwa mazingira yanavyochafuka kitanda hakilaliki kinaroa kwa sehemu alipo lala

Hii hali inasababishwa na nn?
Na ni ipi tiba yake?
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
WANADAI: Anayetoa maji mengi huwa anapata multiple orgasm, na anakuwa ana-enjoy sana sex. Hawa wanaodai hivi hutuaminisha kuwa ni majibu ya tafiti za kisayansi. SIE KIENYEJI tunaamini hali hii huwapata wapenda kutumia ndizi kama chakula NA SIO KAMA TUNDA! Ndo maana ukienda Bukoba hali hii utaikuta sana (usiniulize kama K'njaro na Mbeya ni hivi pia).
Suala la harufu wanadai huwatokea mara nyingi wanaopenda kusafisha kunako kwa sabuni! Ati haitakiwi.
USHAURI: Jitahidi ubadili hisia zako na ku-assume kuwa unaya-enjoy sana maji hayo. Ungelijifunza katerelo kidogo ungefaidi zaidi!(Watafute wahaya ni wasomi wazuri kwenye hili). Na umshauri aachane na sabuni anapoosha kunako. Enjoy it!
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,633
Likes
1,001
Points
280
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,633 1,001 280
Hamia AIRTEL
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Mmmmmmmmmmmmmmmmhhh
 
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
697
Likes
260
Points
80
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2010
697 260 80
Watakupoteza hao wanaokushauri uhamie tigo! Huyo anayetokwa na maji mengi yenye harufu mbaya ana infection kwenye viungo vyake vya uzazi. Kwa kawaida mwanamke aliyehamasishwa sawa sawa hutoa ute ili kulainisha uke wake wakati wa ngono. Kama ilivyo kawaida binadamu wanazidiana maumbile kuna ambao huwa wanatoa ute mwingi zaidi na wengine kidogo sana hivyo kusababisha dry sex.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Nendeni hospitali maji yanayotoa harufu anaweza kuwa na infection.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Nenda hospitali ukapate tiba
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479