Ni SABABU gani KUU inakulazimisha uingie ktk NDOA?


Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
Ndugu zangu, hebu jiulize ::: Ni sababu gani kuu inamfanya au inamlazimisha mtu aingie ktk ndoa? Kwa nini unataka ndoa?? Je ni kwa sababu ya kupata mtoto?? Au kwa sababu wazazi wamesema lazima?? Au itakufanya uishi kwa raha?? Au utaondoa mikosi ya maisha?? Au ni kwa sababu ndugu zako wote wapo ktk ndoa, hivyo lazima na wewe uwe nayo?? Au utapata heshima zaidi ukiwa na ndoa?? Au ni nini HASWAAA? Tusaidiane kujibu jamani . . .
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
all of the above!...lol:teeth:
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
hehehe kijana kapelekewa kadi ya mchango wa harusi, kaona aje aanzishe sredi JF. peleka mchango wa watu bana!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
ndugu zangu, hebu jiulize ::: Ni sababu gani kuu inamfanya au inamlazimisha mtu aingie ktk ndoa? Kwa nini unataka ndoa?? Je ni kwa sababu ya kupata mtoto?? Au kwa sababu wazazi wamesema lazima?? Au itakufanya uishi kwa raha?? Au utaondoa mikosi ya maisha?? Au ni kwa sababu ndugu zako wote wapo ktk ndoa, hivyo lazima na wewe uwe nayo?? Au utapata heshima zaidi ukiwa na ndoa?? Au ni nini haswaaa? Tusaidiane kujibu jamani . . .
ni agano la Mungu ndugu yangu!
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
kwasababu mnajisikia mmekuwa wakubwa.
 
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
hehehe kijana kapelekewa kadi ya mchango wa harusi, kaona aje aanzishe sredi JF. peleka mchango wa watu bana!
[/QUOTE]meno 32 msuwaki mmoja! its not fair bana![/QUOTE]

Hahahahahah . . . good challenge, lakin umejitahidi ktk lugha zako, au kuna mtu anakutafsiria, hakupi spelling za maneno?? Lakin sishangai, watu wengi sana hukwepa kujibu swali hili, nimejaribu kuwauliza marafiki zangu woooote na ndugu zangu, lakin majibu yao mzaha mtupu, wengine ndo kama anavyojibu ndugu yangu hapa, anatafuta kianzio cha kutojibu swali ili apate pa kutokea
 
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
kwasababu mnapendana
Hii imetulia, ngoja nikupe AHSANTEEEEE. Bila shaka kama haupo ktk ndoa, basi ukiingia utapata NDOA HALISI wala sio NDOA HANISI
 
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
kwasababu mnajisikia mmekuwa wakubwa.
Siku hizi kuna vitoto, hasa vibinti vya miaka 12 mpaka 16 vinajiita vikubwa, kisaaa???! Eti vimeshaona YALIVYO MAKUBWA na wala humdanganyi kitu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
meno 32 msuwaki mmoja! its not fair bana! [/B]
]
Hahahahahahaha sasa wewe unataka uwe na miswaki 32? Kila jino na mswaki wake LOL! Siku moja nilikuwa naangalia mechi ya ligi kuu kati ya Simba na Majimaji miaka ile majimaji walikuwa wakali kama nyuki. Sasa nikawa nimekaa jirani na jamaa mmoja inaelekea hajui lolote kuhusu soka. Baada ya kama dkk 10 tangu mpira uanze akatoa bomu, "Kwanini wote hawa wanakimbiza mpira mmoja tu? Si kila mchezaji angepewa mpira wake acheze mwenye!" Watu walivyogeuka na kumkata macho hakutia neno tena mpaka mpira unaisha

 
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
Hahahahahahaha sasa wewe unataka uwe na miswaki 32? Kila jino na mswaki wake LOL! Siku moja nilikuwa naangalia mechi ya ligi kuu kati ya Simba na Majimaji miaka ile majimaji walikuwa wakali kama nyuki. Sasa nikawa nimekaa jirani na jamaa mmoja inaelekea hajui lolote kuhusu soka. Baada ya kama dkk 10 tangu mpira uanze akatoa bomu, "Kwanini wote hawa wanakimbiza mpira mmoja tu? Si kila mchezaji angepewa mpira wake acheze mwenye!" Watu walivyogeuka na kumkata macho hakutia neno tena mpaka mpira unaisha

TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH! Inawezekana nae huyu hajui lolote kuhusu MSUWAKI (kama alivyoandika) au meno . . . hebu Bubu Ataka Kusema muulize kijana kama anajua kupiga MSUWAKI??? TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH TEH
 

Forum statistics

Threads 1,236,546
Members 475,191
Posts 29,261,834