Ni ruhusa kwa Madaktari zaidi ya mmoja kumsikiliza/kumhudumia mgonjwa..????


JimCarrey

JimCarrey

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
217
Likes
94
Points
45
JimCarrey

JimCarrey

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
217 94 45
Nina rafiki angu wakike ameenda hospitali leo akiwa anasumbuliwa na maumivu wakati wa haja Kubwa. Alipoingia chumba Cha daktari akawakuta madaktari wa5 Kati Yao wa3 ni wakiume na wa2 ni wakike wote wakiwa chumba kimoja.....!!!!!! Aligoma kuwaeleza wakambembeleza basi akawaelezea.... Waka mwambia alale kitandani na avue nguo zake za ndani wamchunguze..... Aliogopa ila hakua na jinsi ilimbidi alale na dokta mmoja akamchunguza kwenye njia yake ya haja Kubwa na akabaini kua anauvimbe kwa ndani na kumwambia aende j5 kwa upasuaji....!!!! Alivonieleza nilisikitika sana, nafikiri haikua haki.... Angeweza kugoma na kuwaomba wapungue sababu yeye mwenyew alitamani kufanya hivyo ila alikosa maamuzi
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
wale ni madaktari!sasa haki mpaka ya kukataa ktibiwa kisa wako wengi mmh!tena wajinsia tofauti,kwann acngewaza kwamba wakiwa weng kwenye uchunguz ndyo itakuwa vema!?(madaktari wako mazoezini ila wanakuwa na mkuu akiwaelekeza'internshp')j5akienda asiogope mkuu!atatibiwa na wala co kudharirishwa,daktari kazin hawazi unachowazia ww,anaishika 'o' yako akili ikiwa kimatibabu wala co vingne
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,282
Likes
1,512
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,282 1,512 280
Daktari haogopwi, hata wangekua kumi eleza tatizo lako, wameapa kutunza siri za wagonjwa, na hata hao wanawake, hakuna kipwa kusikia wala kuona wanaona sana hao. Hakuna tusi mbele ya Daktari wewe taja wazi wazi tu, wala huna haja mavi kuita choo, utakua unajizingusha tu. Yote kwa yote hakuna kosa hapo, sasa siku ya operation wanaweza ongezeka wakafikia mpaka 15 wakiwa na wanafunzi wao, sembuse hao wazoefu wa kusikia na kuona magonjwa ya watu.
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Ndiyo ni ruhusa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Sijaona tatizo....
Ingawa ingekuwa vyema kistaarabu wengine wangesepa.... hata mgonjwa anahitaji kuwa comfortable
 
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,660
Likes
1,505
Points
280
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,660 1,505 280
Nina rafiki angu wakike ameenda hospitali leo akiwa anasumbuliwa na maumivu wakati wa haja Kubwa. Alipoingia chumba Cha daktari akawakuta madaktari wa5 Kati Yao wa3 ni wakiume na wa2 ni wakike wote wakiwa chumba kimoja.....!!!!!! Aligoma kuwaeleza wakambembeleza basi akawaelezea.... Waka mwambia alale kitandani na avue nguo zake za ndani wamchunguze..... Aliogopa ila hakua na jinsi ilimbidi alale na dokta mmoja akamchunguza kwenye njia yake ya haja Kubwa na akabaini kua anauvimbe kwa ndani na kumwambia aende j5 kwa upasuaji....!!!! Alivonieleza nilisikitika sana, nafikiri haikua haki.... Angeweza kugoma na kuwaomba wapungue sababu yeye mwenyew alitamani kufanya hivyo ila alikosa maamuzi
Kwani inatakiwa utibiwe na madaktari wangapi? Mbona kwenye operation wanakuwa zaidi ya mmoja? Au nayo siyo tiba?
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933