Tetesi: Ni rafiki wa Mpinzani wake aliyeitwa Nyumba nyeupe kuokoa jahazi


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,882
Likes
12,838
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,882 12,838 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
3,710
Likes
519
Points
280
Age
29
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
3,710 519 280
Membe hana mpango kisiasa, anajisumbua tu na kujidhalilisha. Anaacha kujikalia huko aliko na kunya kwa starehe, anakuja kutunyea hadharani sie.
Hajajileta wala hakusema chochote, kaitikia wito wa katibu mkuu. Hata ulipaswa umwambie bashiru aache wenge.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,904
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,904 280
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
Kwahiyo ile kambi iliyompa “kura za hasira” ndo anataka ihamie kwake mazima? Kaazi kweli kweli. Hili lichama likiendelea kubaki lilivyo ni Musiba kwa Taifa.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,410
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,410 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
Labda nikuweke sawa uache juwapapatikia hao Tiss, hivi unajuwa kwamba Hans Kitine alikuwa ni DG wa Tiss?

Na je unajuwa ni Benard Membe ndio alimualiminate Hans Kitine kwa scandal ya kufoji risiti za matibabu ya mkewe Canada?

Acheni kuvimbisha watu mabichwa bila sababu yoyote.

Osman Rashid amekuwa DG wa Tiss na tulikuwa tunakula naye ngisi na pweza fukwe za Dar kama raia wengine tu.

Umbea nao ni ulemavu wa Taifa hili, kuonana na wastaafu mbalimbali siyo jambo la ajabu.
 
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
711
Likes
298
Points
80
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
711 298 80
Apson ni DG wa TISS wa milele ? mbona hawaitwi waliotoka juzi ? halafu siyo smart kihiiivyoo , pamoja na JK kumbeba sana mtoto wake lakini alishindwa kumuokoa , mwisho wa siku akapigwa chini Mbeya , halafu ni mtu aliyepitwa na wakati

Hao waliotoka juzi na huyu wa sasa wote mwalimu na kubwa Lao ni Apson kwa kua wamepita kwenye mikono yake ...So most probably Mzee Apson Ana mengi zaidi ya hao unaotaka wewe waitwe
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,170
Likes
611
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,170 611 280
Waliomweka magogoni ni kambi ya lowasa...walimpigia kura pale dodoma
Uko sahihi mkuu,ndio maana jamaa haishi kumsifia EL,kambi ya EL ndio iliyombeba kura ya hasira lakini kinachotokea acha kabisa ndio maana wahenga walisema hasira hasara.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,249
Likes
44,831
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,249 44,831 280
Hao waliotoka juzi na huyu wa sasa wote mwalimu na kubwa Lao ni Apson kwa kua wamepita kwenye mikono yake ...So most probably Mzee Apson Ana mengi zaidi ya hao unaotaka wewe waitwe
kama TISS ya sasa inatumia mbinu za kizamani za Apson basi labda ndio maana kila kitu tunashindwa , kuanzia makinikia hadi korosho .
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
mkuu sijaelewa, you meana mwang'onda, EL, membe wakiwa kambi moja wanawez kumng'oa mkuu wa nchi?

ebu achene fiction zenu hizi

How is that possible, ikitokea rais akahaha unavyosema, hawi rais tena, kuna machinery ambayo ina nguvu Zaidi yake, ipi hiyo??

kuthibitisha kuwa hao EL, membe na huyo TISS member hawakuwa na nguvu, walililolitaka mwaka 2015 halikuweza kuwa

so kuna machinery ina nguvu kubwa kuliko hao watatu

sioni swala la JPM kujikomba kwa EL hapo,
 
bernardp

bernardp

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
620
Likes
898
Points
180
bernardp

bernardp

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
620 898 180
Ni vigumu kwa nchi za Africa kumuondoa aliyeko madarakani....mpak aamue mwenyewe...yanayotokea yanaonesha kuwa yye ndo mkuu wa nchi ana nguvu ya kumuita yyte n kumwamuru atekeleze anayotaka
Ndio maana kwa waAfrika neno maendeleo husikika zaidi redioni au kwenye TV.

Siku hizi hadi viwanda husikilizwa kwenye redio, TV na majukwaa ya kisiasa.
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
461
Likes
609
Points
180
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
461 609 180
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
It makes alot of sense, Patachimbika.

2020 BM
 
Kapwil

Kapwil

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
483
Likes
565
Points
180
Kapwil

Kapwil

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
483 565 180
Rudia tena,
Kikwete alikua imara Membe asifanikiwe?
Nikuambie tu kua kilichotokea 2015 hata JK hakukifurahia, ni vile tu hakua na jinsi ingine.
Sio hakuwa na jinsi ujinga wake ndio ulimponza angemwacha eddo tu kwenye tano bora aiingie tusingefika hapa.
 
Nge6

Nge6

Senior Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
103
Likes
63
Points
45
Nge6

Nge6

Senior Member
Joined Nov 6, 2018
103 63 45
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
Naaam, haswa upo sahihi. Hata mimi nilifikiria hivyo
 
urmi

urmi

Senior Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
124
Likes
128
Points
60
urmi

urmi

Senior Member
Joined Aug 28, 2017
124 128 60
mkuu sijaelewa, you meana mwang'onda, EL, membe wakiwa kambi moja wanawez kumng'oa mkuu wa nchi?

ebu achene fiction zenu hizi

How is that possible, ikitokea rais akahaha unavyosema, hawi rais tena, kuna machinery ambayo ina nguvu Zaidi yake, ipi hiyo??

kuthibitisha kuwa hao EL, membe na huyo TISS member hawakuwa na nguvu, walililolitaka mwaka 2015 halikuweza kuwa

so kuna machinery ina nguvu kubwa kuliko hao watatu

sioni swala la JPM kujikomba kwa EL hapo,
membe alikua decoy 2015,kitu ambacho hata mwenyewe hakujua ila hadi walipobaki watano..rejea yule ng'ombe aliyekatwa mkia alivosema wakati wanarejea zizini,kwamba wakiaminishwa ni yule,wakafanya hasira kumpigia mpakwa mafuta bila kujua
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,904
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,904 280
mkuu sijaelewa, you meana mwang'onda, EL, membe wakiwa kambi moja wanawez kumng'oa mkuu wa nchi?

ebu achene fiction zenu hizi

How is that possible, ikitokea rais akahaha unavyosema, hawi rais tena, kuna machinery ambayo ina nguvu Zaidi yake, ipi hiyo??

kuthibitisha kuwa hao EL, membe na huyo TISS member hawakuwa na nguvu, walililolitaka mwaka 2015 halikuweza kuwa

so kuna machinery ina nguvu kubwa kuliko hao watatu

sioni swala la JPM kujikomba kwa EL hapo,
Machinery gani ina nguvu kubwa mkuu acha wishful thinking!

Unasema kama wangekuwa na nguvu, basi wangepata walichotaka 2015...Hawakuwa na nguvu kwa walilolitaka 2015 kwasababu hawakuwa na nia moja, walikuwa kambi tofauti, na hasira zao ndo jiwe akapata ukuu wa nchi. Sasa wewe unaongea as if wote hao walikuwa pamoja wakipingana na jiwe!

Huo ni upotoshaji, na pia inaonyesha unaongozwa tu na mahaba.
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923