Tetesi: Ni rafiki wa Mpinzani wake aliyeitwa Nyumba nyeupe kuokoa jahazi


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,898
Likes
12,879
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,898 12,879 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,656
Likes
3,771
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,656 3,771 280
Membe hana mpango kisiasa, anajisumbua tu na kujidhalilisha. Anaacha kujikalia huko aliko na kunya kwa starehe, anakuja kutunyea hadharani sie.
Kukosa akili ndio ugonjwa mbaya kuliko maradhi yote! Nahisi hujitambui.
 
D

danymTZ

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Messages
275
Likes
330
Points
80
D

danymTZ

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2014
275 330 80
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
Ulipoandika FBI badirisha weka CIA. TISS==CIA
 
RUKUKU BOY

RUKUKU BOY

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
1,172
Likes
1,171
Points
280
RUKUKU BOY

RUKUKU BOY

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
1,172 1,171 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
2020 ni Membe
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
5,852
Likes
4,470
Points
280
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
5,852 4,470 280
Baada ya kuwatukana mamba umefika katikati ya mto umekwama unaanza kurudi nyuma kujenga urafiki na mamba ili kuwaweka karibu.Mamba nao wana akili wanakupa moyo kukuhakikishia kuwa hawatokutafuna ili uingie majini wakufyeleee mbali.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,208
Likes
4,696
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,208 4,696 280
Ule ulikuwa mpango wa system
kuhakikisha nchi inapata rais asiye mla rushwa. Lowasa ilikuwa lazima apelekwe upinzani ili kuua kabisa. Sasa kazi ilisha isha ni kula bata tu, mbow yupo segerea lupango anahudumia hahahah
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,735
Likes
11,510
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,735 11,510 280
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
Usilolijua ni kama usiku wa giza!
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,531
Likes
1,134
Points
280
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,531 1,134 280
Someone is missing in the picture (and it's actually a really big picture): The incumbent DGIS. Muanzie hapo!
Mkuu mnatuficha sana, mtupe udambwi udambwi na sisi vidigidigi tupate picha halisi MNA andika kwa code za hali ya juu
 
M

MotoKazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
542
Likes
476
Points
80
M

MotoKazi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
542 476 80
Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
Membe angekuwa smart, angemaliza tofauti na Edo kwanza then ndiyo aliamshe...........
Hapa naona JPM anatumia majeshi ya kukodi toka kwa Team Edo.........
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,913
Likes
11,859
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,913 11,859 280
Huyu mwangonda mnamuoverate sana,mtu mwenyewe kishazeeka,mawazo na mbinu zake ni za miaka ya 70,undefinedleo awe tishio kwa generation ya 4G kweli,?undefinedundefinedHebu nipe bilioni moja tu,nikuingize ikulu kwa mbinu zilizotukuka za kisiasa
 
T

the big mayai

Senior Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
142
Likes
184
Points
60
T

the big mayai

Senior Member
Joined Aug 16, 2018
142 184 60
Labda mie kipofu wa mambo ya kijasusi. Maana promotion zinazopewa kwa hawa makachero naishia kushangaa tu. Kama mnatuambia mwan'gonda alikuwa kambi ya lowassa, mbona hakufanikisha ashinde uchaguzi? Imebakia historia mara alishinda lakini hakutangazwa. Kwa maoni yangu naona makachero wanapewa nguvu isiyosawili, wakati watanzania wanataka maisha bora. Ukachero una trend kuliko matatizo ya watanzania. Hembu tujaribu kuvua kwanza joho la ujasusi, halafu tuwaangalie uhalisia wao kama wanaweza kutuvusha salama. Ukachero! Ukachero! Ah!
 
M

MotoKazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
542
Likes
476
Points
80
M

MotoKazi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
542 476 80
Labda mie kipofu wa mambo ya kijasusi. Maana promotion zinazopewa kwa hawa makachero naishia kushangaa tu. Kama mnatuambia mwan'gonda alikuwa kambi ya lowassa, mbona hakufanikisha ashinde uchaguzi? Imebakia historia mara alishinda lakini hakutangazwa. Kwa maoni yangu naona makachero wanapewa nguvu isiyosawili, wakati watanzania wanataka maisha bora. Ukachero una trend kuliko matatizo ya watanzania. Hembu tujaribu kuvua kwanza joho la ujasusi, halafu tuwaangalie uhalisia wao kama wanaweza kutuvusha salama. Ukachero! Ukachero! Ah!
Upo sahihi mkuu, ila nadhani kwasasa ni tofauti kidogo, maana mtifuano wa ndani ni mkubwa, na walioshiriki kupindua matokeo nadhani ndiyo hao hawaridhishwi na mtu waliomweka, kwahiyo apo ni uwezo wa aliyewekwa kuweza kutengeneza system yake mpya kwa haraka na yenye uwezo, otherwise vita hii ni tofauti na za nyuma.........

Kuhusu uwezo wa Tiss, Zitto ndiyo anajua zaidi ni alishashauri, kuna ufanyaji kazi wa mazoea na uliopitiliza........
Haiwezekani nchi na rasilmali zote hizi isisonge mbele na ufisadi mkubwa unaendelea, then uje useme kuna Tiss imara........
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553