Tetesi: Ni rafiki wa Mpinzani wake aliyeitwa Nyumba nyeupe kuokoa jahazi


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,898
Likes
12,879
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,898 12,879 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Mbaya zaid kampa makaratasi yenye report fulani mzee wa Guam

Naishia hapa GENTAMYCINE
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,436
Likes
2,719
Points
280
Age
35
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,436 2,719 280
Kuna wabobezi wa masuala haya kama kaka yetu Evarist Chahali watadadavua tetesi tulizopata hizi

Nimepenyezewa kwamba mwaka 2015 bwana mkubwa ambaye anaongoza visiwa vya Guam alikuwa na ushindani na mmoja ambaye rafiki yake wa karibu alikuwa mkuu wa FBI ya weusi,

Leo asubuhi ameonekana viunga vya Nyumba nyeupe na lengo lilikuwa ni kutimiza wito ili kupewa majukumu ya kumaliza mchezo unaotaka kuanzishwa na mzee wa cashew nuts

Naishia hapa GENTAMYCINE
Umetag mapopoma wawili ndo watoe ukweli wa hisia zako,ok acha tubaki spectators
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,270
Likes
1,715
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,270 1,715 280
Ni vigumu kwa nchi za Africa kumuondoa aliyeko madarakani....mpak aamue mwenyewe...yanayotokea yanaonesha kuwa yye ndo mkuu wa nchi ana nguvu ya kumuita yyte n kumwamuru atekeleze anayotaka
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Kwahiyo huyo mkuu wa FBI ya weusi wa zamani anapewa mission ya kumwondoa ZZK baada ya vikesi na figisu kutofua dafu?
Acha uchonganishi Na kuchochea Fitna Na Mtafaruku Kwenye Jamii

Akifanikiwa Rais imefanikiwa Nchi Na akishindwa Rais imeshindwa Nchi
 
Van persie

Van persie

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,019
Likes
330
Points
180
Age
30
Van persie

Van persie

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,019 330 180
Apson Mwangonda alikuwa confidant wa Edward Lowassa na mtu wake wa mkakati kuelekea kinyang'anyiro cha uchaguzi mkuu wa 2015.Alijionyesha wazi wakati Lowassa bado mwanachama wa CCM,wakishirikiana chini kwa chini kusuka mtandao ndani ya CCM na kukabiliana na kihatarishi cha kambi ya Kikwete ambacho walihisi kitakwamisha safari yao.Kambi ya Kikwete is typically saying Team Membe.Mwang'onda alianza kujiweka nyuma ya pazia baada ya Lowassa kwenda Chadema,which I think was their contigency plan.

Kwa hili linaolendelea linanifikirisha sana.Kwani nini JPM amekuwa anahaha kumrejesha Lowassa CCM.Amekuwa akimsifia sana.Na kitendo cha kumrecognize Apson Mwango'onda ni kunetrulize kambi na washirika wa Edward Lowassa kwa minajiri ya kuwatumia kama silaha kwenye vita yake na Membe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613