Ni nini kiliwashinda UKAWA kwenda mahakani?

SPACED

Senior Member
Jun 7, 2016
139
250
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.

Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki.

Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Magufuli na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.

Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.

Swali langu ni kwa nini UKAWA hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,673
2,000
Katiba inasema rais akishatangazwa na NEC ndo stori imeisha hapo, ni katiba mbovu sana hii! Chadema wakianzisha mapambano kutaka ya rasimu ya warioba nitawaumga mkono na ndio silaha pekee ya wao kuitumia! Kupinga ufisadi walishaipoteza kwa kumkaribisha lowassa.
 

utilitarian

Member
Mar 2, 2017
60
150
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.
Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki. Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Pombe na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.
Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.
Swali langu ni kwa nini Ukawa hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
Katiba ya Tanzania inasemaje kuhusu uchaguzi na ya Kenya inasemaje ? ukimaliza kujiuliza hilo swali utapata jibu kwa nini hawakwenda mahakamani.
 

Pukudu

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
3,113
2,000


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Feb 8, 2013
560
500
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.
Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki. Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Pombe na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.
Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.
Swali langu ni kwa nini Ukawa hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
Usikurupuke kuandika bila kuelewa jambo unaloliandikia. Itawachukua watanzania miaka mingi sana kuelewa maana ya kuwa na katiba mpya
 

Kiriba

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
540
500
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.
Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki. Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Pombe na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.
Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.
Swali langu ni kwa nini Ukawa hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe katiba ya nchi umeisoma au unapiga tu makelele huku kwenye mitandao? Bendera fuata upepo?

Matokeo ya Uraisi Tanzania hayaruhusiwi kuhojiwa mahakamani au mahali popote. Nenda ukasome katiba ndo uje huku.
 

Ohooo

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
807
1,000
Katiba inasema rais akishatangazwa na NEC ndo stori imeisha hapo, ni katiba mbovu sana hii! Chadema wakianzisha mapambano kutaka ya rasimu ya warioba nitawaumga mkono na ndio silaha pekee ya wao kuitumia! Kupinga ufisadi walishaipoteza kwa kumkaribisha lowassa.
Hivi walioitosà katiba ya warioba ni CHADEMA? Kwanini unaogopa kulaumu wahusika unaañza kusakama wengine? Ndo nyie watu wanabomolewa nyumba kinyume cha sheria badala ya kulaumu wahusika mnalaumu chadema eti wapo kimya! Acheni uoga watanzania
 

Kiriba

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
540
500
Wewe katiba ya nchi umeisoma au unapiga tu makelele huku kwenye mitandao? Bendera fuata upepo?

Matokeo ya Uraisi Tanzania hayaruhusiwi kuhojiwa mahakamani au mahali popote. Nenda ukasome katiba ndo uje huku.
 

mij

JF-Expert Member
Mar 22, 2013
1,964
2,000
akili yako na wewe,hujui kupinga matokeo ya urais mahakamani inaelezwa kwenye katiba ya kenya,katiba yetu imezuia haki hiyo!!!!jiongeze na wewe


Huyu mleta uzi ni mtu wa ajabu sana, yaani hata elimu ndogo tu ya masuala ya uchaguzi hana? Hafahamu kuwa matokeo ya uchaguzi wa Urais hapa TZ hayapingwi mahakamani?
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,647
2,000
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.
Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki. Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Pombe na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.
Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.
Swali langu ni kwa nini Ukawa hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe spaced ni mmoja wa watu wapuyzi na inaonekana hata hujui katiba yetu inasema mara baada ya Rais kuapishwa.
Kwa kukusaidia tu unataliwa unune kwa miaka mitano ukisubiri uchaguzi mwingine .
Na hapo kwenye kununa ndio hutokea visa vya kutomtambua Rais ,Maandamano ya hapa na pale ,kumpinga kwa karibu kila jambo(bahati mbaya wakati mwingine hata mambo ya msingi)

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Pancras Suday

Verified Member
Jun 24, 2011
7,816
2,000
Nimefuatilia mwenendo wa kesi ya kupinga ushindi wa Kenyatta nikaona jinsi haki inavyojidhihirisha mahakamani.
Nimelinganisha utendaji wa mahakama za Kenya na za hapa kwetu nikaona hakuna utofauti wowote linapokuja suala la kutoa hukumu/haki. Waliotangaza ushindi wa Kenyatta ni majaji sawa kabisa na waliotangaza ushindi wa Pombe na Shein. Waliotengua ushindi wa Kenyatta ni majaji wenye profession sawa kabisa na waliotengua ushindi wa Maalimu Seif.
Tofauti ni kuwa Nasa wameonyesha uzalendo kwa kuziamini mahakama zao na UKAWA wakawaamini wazungu ambao bado wanaendelea na upelelezi.
Swali langu ni kwa nini Ukawa hawakwenda Mahakani ikiwa walikuwa na ushahidi sana na waliokuwa nao CCM Longido na CHADEMA kule Bunda?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla hujakurupuka saa nyingine muulize hata jirani huenda akakueleza kitu kabla hujaleta jambo hapa JF
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom