Ni nini kiliikumba Jamiiforums?


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Wakuu nawapa hongera kwa kuiwezesha Jambo forums kurudi kwa kasi mpya.
Suali nililonalo ambalo pengine hapa si pahala pake lakini ni sehemu ambayo inatembelewa na wasomaji wengi kuliko pengine na hivyo kusaidia kufahamika tatizo liloikumba Jambo forums kwa muda kama wa wiki nzima iliyopita.
Je ilikuwa hacked au Ilisimamishwa? Kama tatizo ni hacked hili ni maarufu lakini kama ilisimamishwa ni kwa uwezo gani uliotumika hata kufikia chombo hiki binafsi kusimamishwa, maoni namasuala yatafuatia badala ya kupata maelezo ya masuali hayo mawili hapo juu.Wakati mwengine naona hii kurudishwa huduma ni mbinu za kuwanasa wengine kwani ukifunga inakuwa kila kitu kimekosekana.
Mwenyezi Mungu ilinde JF na members wake.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
..............Wakati mwengine naona hii kurudishwa huduma ni mbinu za kuwanasa wengine kwani ukifunga inakuwa kila kitu kimekosekana.
....................
hebu fafanua kidogo
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
hebu fafanua kidogo
Ogah nami naungana nawe kungojea mafafanuzi yake maana Mwiba huyu ana mambo .Yaani hajui saga hili hadi akaja kufungua thread mpya ? Ama kweli nimeamini it is on JF where we dare to say openly.
 
S

Samwel

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2007
Messages
224
Likes
1
Points
0
S

Samwel

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2007
224 1 0
Wakati Mbunge wa Monduli na aliyekuwa waziri mkuu, Mh Edward Lowasa alipokelewa na umati mkubwa jana na akisifiwa kuwa ameonyesha ushujaa, Leo hii mbunge wa Kyela Mh Harison Mwakyembe anarudi jimboni kwake huku umati wa watu ukimsubiri kumpokea kwa ushujaa wake aliouonyesha hivi kariburi.

Habari ambazo tumezipata,zinasema, wapambe wa Mwakyembe wameandaa mapokezi makubwa ya kumpokea shujaa huyo, kuanzia sehemu inayoitwa Stamico hadi kyela mjini.Awali kulikuwepo na fununu kuwa Mkuu wa mkoa wa mbeya alipiga marufuku mapokezi hayo.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Wakati Mbunge wa Monduli na aliyekuwa waziri mkuu, Mh Edward Lowasa alipokelewa na umati mkubwa jana na akisifiwa kuwa ameonyesha ushujaa, Leo hii mbunge wa Kyela Mh Harison Mwakyembe anarudi jimboni kwake huku umati wa watu ukimsubiri kumpokea kwa ushujaa wake aliouonyesha hivi kariburi.

Habari ambazo tumezipata,zinasema, wapambe wa Mwakyembe wameandaa mapokezi makubwa ya kumpokea shujaa huyo, kuanzia sehemu inayoitwa Stamico hadi kyela mjini.Awali kulikuwepo na fununu kuwa Mkuu wa mkoa wa mbeya alipiga marufuku mapokezi hayo.
Kunanukia harufu ya Kusafishana hapa.
Kwa hiyo ndugu yangu Samwel unaafiki kuwa white-head karudi kishujaa. Labda ushujaa wa kifisadi na ujasiri wa.....
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Kunanukia harufu ya Kusafishana hapa.
Kwa hiyo ndugu yangu Samwel unaafiki kuwa white-head karudi kishujaa. Labda ushujaa wa kifisadi na ujasiri wa.....
acha hate habit... duuh!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
acha hate habit... duuh!
Ni mawazo yake na siamini kama Ma mvi ni shujaa kupokelewa vile ina kuna njia wanatengeneza kumuosha atakate lakini we are watching .
 

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794