Ni nini hasa kinakukera? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hasa kinakukera?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babylove, May 24, 2010.

  1. babylove

    babylove Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina kukera kwa kina dada au kina kaka wa TZ? Guys niliwamisi mno now I am back.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,767
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    Kupotea kwa babylove kulinikera sana.

    Welcome back. Niko hapa Mwarubaini gesti haus nazimua.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Babylove swali lako sijui kama linajitosheleza ?
    karibu sana sweetheart tulikumiss pia
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama nimelielewa vizuri swali lako kinachonikera kwa akina dada ni kuvaa nusu uchi, na kwa upande wa akina kaka ni wale wote wanaosuka, kuvaa hereni na cheni kama akina dada bora wangevaa na magauni pia maana wanatakaka kushindana na urembo wa akina dada maana siamini kama hawavai shanga.
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaha aa!
    Shanga......, Oooo shanga! hah haa kweli nimeamini Wanume hawa wanakukera kwelikweli.

    Mimi Bwana Ma-duu wanaojichubua....... Aghaaaaa!!!!! Hata kama angekuwa na Figa kali na uzuri wa shetani. Ni BIG NOOOOOOO!!!!!
     
  6. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi Bebii huchokagi wala husikiagi kizunguzungu, maana kila nikifungua JF unazunguka, KIILa nikifungua JF unazunguka tu nahisi karibu utaishiwa damu. Haki ya nani kweli

    But karibu sana wangu, nafikiria kuanzisha ERT( Emergency Rescue Team) maana nahisi katika hizi Avatar ndani ya JF.... ipo siku patakuwa hapatoshi.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    aisee naketeka sna na jinsia yoyote pale inapo danganya:angry::angry:
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,506
    Likes Received: 11,764
    Trophy Points: 280
    i hate fake,pretenders,wannabes...............................
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,468
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Da kweli kabisa, ukitaka mimi kunipandisha kichaa basi nidanganganye damn, I hate it!.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,621
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    hizi thread hizi......
     
Loading...