Ni nini hasa kilichokuwa kinakukera kwenye Uchaguzi mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hasa kilichokuwa kinakukera kwenye Uchaguzi mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Apr 25, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mimi kilichokuwa kinanikera ni kumuona Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Jaji mstaafu Lewis Makame alivyokuwa akitangaza matokeo ya kura za Urais Jakaya Kikwete anaendelea kuongoza....Endeleza na wewe yaliyokukera
     
  2. m

    magneto Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kutokuwepo kwa kura ya kutokubaliana na mgombea yeyote kati ya wanaogombea, ili kura zikiwa nyingi za kukataa! vyama vijipange upya vituletee mgombea anayeuzika
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mimi kilikuwa nachukia sana kumuona mrema akifanya kampeni manzese ndio ulikuwa uwanja wake wa nyumbani
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mrema yeye alikuwa na wagombea wawili wa urais JK na yule wa chama chake
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi kilichonikera ni wasanii wa bongo fleva kuwa upande wa ccm huku wakikisifia kuwa n chama cha bora.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mie nilichukia sana kitendo cha makamba kuwazuia wagombea wa CCM kuhudhuria midahalo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Makamba na Kinana....
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kilichonikera ni Jk kutoa ahadi kila sehemu aliyokwenda!
     
  9. snagy

    snagy Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kilichokuwa kinanikera na polisi walivyokuwa wanasitisha mikutano ya vyama vya upinzani hata kabla ya muda halali kutimia na kuwaruhusu wagombea wa chama cha ccm hata kama muda umeshatimia
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nilichukia kampeni ya chuki dhidi ya Kikwete kwa kutumia udini iliyoendeshwa tar 24 oct kwenye Kanisa Kuu la Njombe.
     
  11. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,209
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Nilichukia kupoteza kura yangu kutokana na wizi wa kura yangu uliofanyika jimbo la segerea.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha wazee wa kuchakachua walifanya mambo yao
     
  13. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 33
    me nilichukia kuona majina ya watu yanakosekana kwenye vituo sahihi walivyojiandikishia, hali iliyopelekea wengine kukata tamaa ya kufuatilia hivyo kukosa haki yao ya msingi
     
  14. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha Batilda kukataa kushindwa hadi kumuita Lowasa ili wampe chapa Mh. Lema, hicho kitendo kilinikera sana
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,250
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mi kilichonikera ni baa niliyozoea kupata supu na bia asubuhi ilifungwa eti kisa meneja na wahudumu wapo kwenye foleni za kupiga kura.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha! Jaluo Nyeupe kwa hiyo siku hiyo ulikosa supu
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,250
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ilibidi niende kupata chai ya rangi kwenye vibanda vya mama lishe. Yaani hiyo siku nilikereka kweli.
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nilikerwa na mtindo mzima wa upigaji kura, nafuu ingekuwa ya kwamba mtu anatangazwa kwanza kuwa mshindi halafu ndio upigaji kura unafuata baadae.
     
Loading...