Ni ndoto tu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ndoto tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, May 21, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hi wana jf,
    mi mwenzenu mara kwa mara huwa najiuliza ivi ikatokea kuwa aya maisha uliopo sasa ni ndoto tu na wewe kiualisia ni mtoto wa miaka mitano umelala ndo umeota maisha ulionayo sasa kama ww ni doctor,mwalimu,mwanachuo,polisi,mkabaji, mpigadebe nk. yote ni ndoto tu na ww ndo unashtuka toka usingizini unajikuta bado upo miaka mitano je utataman maisha yangeendelea hivyo au ungeshukuru kuwa ni ndoto tu ili urekebishe baadhi ya makosa uliyoyafanya kipindi cha maisha ya ndotoni.....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,589
    Trophy Points: 280
    Ya kwako wewe tu.....

    Wenzio its a goodlife
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inategemea umeota nini
    Mi kuna kipindi niliota nipo na dada angu tunaongea.
    Mara dada akaenda ktk droo akavuta dawa kama za aina 3 tofauti ili ameze
    Sasa wakati anaenda ktk friji achukue maji, mi nikavizia nikachomoa dawa fulani nilizoona zinafanana na dawa za kichwa then nikameza.

    Baada ya nusu saa nikaanza kujisikia ovyo ovyo. Ikabidi nimuulize dada kiusanii zile dawa zilikuwa za kutibu nini ??
    Yeye akanijibu hazinihusu, niziache. Nikazidi kumbembeleza aniambie akaniuliza "unataka kumeza ??"
    Nikamjibu nataka nijue tu ili siku nikiumwa nikazinunue.
    Akacheeeeeka, halafu akajibu "HIVI NA WEWE UTAKUJA KUPATA MIMBA???"

    Sasa unafikiri nitapenda au nishukuru kuendelea na ndoto kama hiyo ya kumeza vidonge vya mimba???
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii unayoongelea pia ni ndoto.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    usisahau pia kuwa nina ndoto yako.........
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah! ndio nini lakini Wiselady? yaani hapa leo nilisema kama hukutokea basi mimi nauza laptop na haina haja tena kuingia JF.
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaha!nilikuwa ndotoni,,hapa nimezinduka baada ya kukukosa muda nakuhs nina malaria nahtaji tiba
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo umejikuta na miaka mitano sijui itakuaje
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Amin nakwambia umepona! fumba macho sekunde kadhaa ukiona mtu kavaa suti jeupe kwenye imagination yako ujue ndo mimi. Sasa ulikuwa wapi? mwenzio niligoma kukoga wiki nzima, kuonesha msisitizo wa kukukosa.
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We ndoto yako naona ina makubwa zaidi.
     
  11. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanza ningejawa na furaha kubwa maana ningekuwa mtoto mdogo, ila ndoto nilizoota zimenikomaza akili mpaka ikawa kama ya mtu mzima......maendeleo yangekuja haraka kwangu
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itaboa kweli kama umeota umepata maendeleo ya haraka na umefanikiwa kimaisha ila unakuja kugundua kuwa ni ndoto.
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itaboa kweli ikiwa utaota umepata maendeleo ya haraka na umefanikiwa kimaisha ila unakuja kugundua kuwa yote ni ndoto tu.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu ningeshukuru kuwa ndoto; lakini vingine ningeumia; mf ningeumia kuwa mtoto wangu nimpendae ambaye is the best thing that has happened to me is just a dream! N honestly nikipima uzito; ningeumia kuwa it is just a dream; kwa maneno mengine; l am happy the way l am and l thank God for that!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,430
    Trophy Points: 280
    Mie nitaomba ndoto yangu iendelee tu...namshukuru Mungu.
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    "Ma'swagga"
    Yaani nimefurahi sana kuona hii sred, sababu mara kadhaa nimewahi kujiuliza hicho kitu.
    Kuna circumstances katika maisha ziwe nzuri au mbaya unaweza kutamani hicho kitu kiwe ndoto tu,
    Yaani kama ni kizuri, unatamani ndoto isiishe na kama mbaya unatamani iwe ndoto ili urudinyuma urekebishe.
    Ila vyovyote vile, nakumbuka wimbo wa "Faith Evans" unaitwa "Again"
    Nadhani hata nikishtuka nikajikuta ndio ninamiaka 5, kila kitu nitafanya hivihivi tu sababu kwa kufanya hivi ndio kumenifanya niwe hivi nilivyosasa, ambapo bado ninamengi ya kujivunia na tayari nina mengi ya kujifunza..... kwamba siwezi kuufikia u-mr perfect.
    Hahahahaha Ma'swagga.... I'll do it "again" shosti.​
     
  17. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,621
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Another BUJIBUJI
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Umeangalia movie iitwayo INCEPTION? Directed by Christopher Nolan Starring Leonardo DiCaprio, Joseph Gordon-Levitt, Ellen Page.
    Dont worry, unaota ndoto ndani ya ndoto,...enjoy it!
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,533
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    ikiwa ni ndoto na narudi kwenye mwaka wa 5 kama ndio hivyo basi mpaka sasa Nyerere Raisi
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160



    Precisely....
     
Loading...