Ni nani wako nyuma ya Usajili wa Chama kipya cha CCKD-Tanzania?

Almighty

JF-Expert Member
May 27, 2020
1,009
1,500
Tanzania na Samia,

1.Uchumi Juu,

2. Uwekezaji juu

3. Diplomasia juu

4. Amani & Upendo juu

5. Maendeleo juu

6. Demokrasia juu
 

Mwananchi Huru

JF-Expert Member
Nov 20, 2021
830
500
Ni nani yuko nyuma ya Chama hiki kipya Cha Siasa cha 21 Tanzania.

Bahati mbaya sana wanaoanzisha vyama hivi wanashindwa kabla ya kuanza.

Ukweli ni kwamba CCM hakuna wakuitoa kwa sasa kwa mamna ilivyo na sera na dira zinazoeleweka.

CCM ni chama zao la kutafuta maendeleo na haki ya kila Mtanzania ndio maana inapendwa sana.

Vyama hivi ni mazao ya migogoro Ndio maana havifiki mbali kama itakavyokuwa kwa CCKD.

#Usipoteze muda wako baki CCM.

View attachment 2028113
Mama aluta continue
 

Almighty

JF-Expert Member
May 27, 2020
1,009
1,500
Ni nani yuko nyuma ya Chama hiki kipya Cha Siasa cha 21 Tanzania.

Bahati mbaya sana wanaoanzisha vyama hivi wanashindwa kabla ya kuanza.

Ukweli ni kwamba CCM hakuna wakuitoa kwa sasa kwa mamna ilivyo na sera na dira zinazoeleweka.

CCM ni chama zao la kutafuta maendeleo na haki ya kila Mtanzania ndio maana inapendwa sana.

Vyama hivi ni mazao ya migogoro Ndio maana havifiki mbali kama itakavyokuwa kwa CCKD.

#Usipoteze muda wako baki CCM.

View attachment 2028113
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom