Ni nani sasa atakayemkimbia mwenzake kati ya hawa mafahari wawili wa siasa za Tanzania??.

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,988
2,000
Ni kati ya LOWASA na Dr.SLAA.
Dr.Slaa alitoka Chadema kwa kisingizio cha ujio wa LOWASA huko kwenye chama chake cha zamani, Swali ni je Sasa Dr.Slaa atamkimbia tena Lowasa na RICHMOND yake??.
Dr. Mihogo ni njaa tu ndio inayomsumbua + yule mama wa kihaya anavyompelekesha
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
16,478
2,000
Waziri wa madini mpya
Na mwingine wa hela au fedha
If you can't beat them join them


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,634
2,000
Ni kati ya LOWASA na Dr.SLAA.
Dr.Slaa alitoka Chadema kwa kisingizio cha ujio wa LOWASA huko kwenye chama chake cha zamani, Swali ni je Sasa Dr.Slaa atamkimbia tena Lowasa na RICHMOND yake??.
LOWASSA HAS BEEN CLEANSED.
 

Timm Wu

JF-Expert Member
Dec 16, 2018
506
1,000
Ni kati ya LOWASA na Dr.SLAA.
Dr.Slaa alitoka Chadema kwa kisingizio cha ujio wa LOWASA huko kwenye chama chake cha zamani, Swali ni je Sasa Dr.Slaa atamkimbia tena Lowasa na RICHMOND yake??.
Slaa inabidi tu aendelee kukimbia hadi akifikie kifo chake, atafanya nini sasa?
 

majebere

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
4,769
2,000
Slaa alisha achana na siasa siku nyingi sana, yeye ni kutumikia taifa tu sasa.
 

tyc

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
579
1,000
Watu wengine bana, hivi huwa hamuelewi au upotevu wa kumbukumbu!??

Dr Slaa alitangaza kustaafu siasa, na kwa sasa hayupo katika uongozi wa chama chochote cha kisiasa bali ni mtumishi wa Serikali akiwa kama Balozi nje ya nchi.

Msimfananishe Dr Slaa alipokuwa alipokuwa katika majukumu ya kisiasa kama katibu wa Chadema na huyu wa sasa ambae ni Balozi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom