Ni Nani Jerry Muro?

maggid

Verified User
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,084
Likes
396
Points
180

maggid

Verified User
Joined Dec 3, 2006
1,084 396 180
Tangu sakata la Jerry Muro liibuke mjadala umeelekea kwenye ' nadharia ya njama'.

Jeshi la Polisi ndilo linaloonekana kutupiwa lawama zaidi. Nahofia hatulitendei haki. Mimi najaribu kuvaa ' miwani ya giza'. Nina kiu ya kutaka kujua ukweli mzima wa sakata hili. Maana kuna wenye kuujua ukweli mzima, na ukweli ni mzigo mzito. Haubebwi na mtu mmoja, husambazwa, watu wakafahamu. Bila shaka tuko wengi wenye kiu hii. Na huu si wakati wa kutoa hukumu ' kishabiki'. Tuache sheria ichukue mkondo wake.

Na kuhusu Jerry Muro. Binafsi nimebahatika kukutana na hata kufanya kazi na wanahabari wengi wa Tanzania. Nasikitika sijapata kukutana na Jerry Muro. Nimemfahamu Jerry Muro kupitia runinga tu, haijapita zaidi ya miaka miwili tangu nianze kusikia jina lake na kumwona kwenye televisheni. Kuna mliosoma naye, kuna mliefanya kazi naye. Na mtusaidie kumwelezea Jerry Muro ili nasi tumfahamu alikotokea, tujue hapo alipo sasa, na itusaidie kupata picha ya wapi anakokwenda.
 

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Alianzia kazi ATN ile ya tv stesheni ya kidini Bongo
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
Tangu sakata la Jerry Muro liibuke mjadala umeelekea kwenye ' nadharia ya njama'.

Jeshi la Polisi ndilo linaloonekana kutupiwa lawama zaidi. Nahofia hatulitendei haki. Mimi najaribu kuvaa ' miwani ya giza'. Nina kiu ya kutaka kujua ukweli mzima wa sakata hili. Maana kuna wenye kuujua ukweli mzima, na ukweli ni mzigo mzito. Haubebwi na mtu mmoja, husambazwa, watu wakafahamu. Bila shaka tuko wengi wenye kiu hii. Na huu si wakati wa kutoa hukumu ' kishabiki'. Tuache sheria ichukue mkondo wake.

Na kuhusu Jerry Muro. Binafsi nimebahatika kukutana na hata kufanya kazi na wanahabari wengi wa Tanzania. Nasikitika sijapata kukutana na Jerry Muro. Nimemfahamu Jerry Muro kupitia runinga tu, haijapita zaidi ya miaka miwili tangu nianze kusikia jina lake na kumwona kwenye televisheni. Kuna mliosoma naye, kuna mliefanya kazi naye. Na mtusaidie kumwelezea Jerry Muro ili nasi tumfahamu alikotokea, tujue hapo alipo sasa, na itusaidie kupata picha ya wapi anakokwenda.
Mkuu,

Umesema vyema,na huna sababu ya kuvaa miwani ya mbao.Unachotaka wewe nikujua ninani hasa huyu kijana?Nadhani wako wengi kama wewe walio njia panda hiyo.

Kwa uchache wangu nafahamu kijana huyo JERRY MURO amesoma shule ya Msingi Ubungo National Houses (nyuma ya jengo la RUBADA,opposite na kanisa la KKKT ushilika wa Ubungo).
Nikijana mtanashati toka akiwa shule ya msingi,kama sikosehi wazazi wake waliishi ama wanaishi maeneo ya Ubungo/Mabibo external baada ya kumaliza shule ya msingi akaenda sekondari (sijajua bado ni ipi).alafu amepata mafunzo ya uandishi wa habari either TIME au DSJ kwani hizo shule ziko karibu karibu sana kati ya mwaka 2001 na 2002
 

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,285
Points
280

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,285 280
yah hoja nzuri sana, once unapojua CV au background ya mtu inakuwa raisi kuunga dot vizuri kwani mpaka hapa majority tunawaona police ndio wako wrong, lakini inaweza kuwa kinyume

hebu wenye details tujuzeni
 

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,285
Points
280

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,285 280
Hamna issue nyingine!? Muro Muro!!
JF ina uwanja mpana sana sio lazima uingie kwenye thread za Muro, kama unaona hakuna zinazokufaa basi anzisha zako tuchangie,
kwa nini ukereke na JF ni chama kubwa bwana!
 

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,679
Likes
2,750
Points
280

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,679 2,750 280
Tangu sakata la Jerry Muro liibuke mjadala umeelekea kwenye ' nadharia ya njama'.

Jeshi la Polisi ndilo linaloonekana kutupiwa lawama zaidi. Nahofia hatulitendei haki. Mimi najaribu kuvaa ' miwani ya giza'. Nina kiu ya kutaka kujua ukweli mzima wa sakata hili. Maana kuna wenye kuujua ukweli mzima, na ukweli ni mzigo mzito. Haubebwi na mtu mmoja, husambazwa, watu wakafahamu. Bila shaka tuko wengi wenye kiu hii. Na huu si wakati wa kutoa hukumu ' kishabiki'. Tuache sheria ichukue mkondo wake.

Na kuhusu Jerry Muro. Binafsi nimebahatika kukutana na hata kufanya kazi na wanahabari wengi wa Tanzania. Nasikitika sijapata kukutana na Jerry Muro. Nimemfahamu Jerry Muro kupitia runinga tu, haijapita zaidi ya miaka miwili tangu nianze kusikia jina lake na kumwona kwenye televisheni. Kuna mliosoma naye, kuna mliefanya kazi naye. Na mtusaidie kumwelezea Jerry Muro ili nasi tumfahamu alikotokea, tujue hapo alipo sasa, na itusaidie kupata picha ya wapi anakokwenda
Habari ya Muro inahusiana vp na jukwaa la siasa...
hii ni mada nzuri lakini this is not right place for it,so tusipoteze maana ya jukwaa la siasa kuanza kujadili mada ambazo sio za kisiasa.
Tanfadhali ondoa hii thread hapa,sio mahali pake na tutaichangia tu huko utakapoiweka.
Huu ni wangu mtazamo masela msijenge chuki....
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
nimesoma naye kozi tofauti chuo kikuu, ni rafiki yangu

yeye alisoma 'sociology'

a very determined young person, he had a dream and he wanted to live it (baada ya kupitia rapsha kadhaa za maisha ya kifamilia)
amefanya kazi za utangazaji tangu tukiwa chuoni (alisoma na kufanya kazi part time), ATN, PRT (WAKATI HUO), ITV na saa TBC!!!
 

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
nimesoma naye kozi tofauti chuo kikuu, ni rafiki yangu

yeye alisoma 'sociology'

a very determined young person, he had a dream and he wanted to live it (baada ya kupitia rapsha kadhaa za maisha ya kifamilia)
amefanya kazi za utangazaji tangu tukiwa chuoni (alisoma na kufanya kazi part time), ATN, PRT (WAKATI HUO), ITV na saa TBC!!!
Bila kusahau ni mtu wa usalama wa taifa!
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
Naona Muro anachukua nafasi ya Zitto sasa,maana kuna kipindi ilikuwa kila ukiamka wakutana na thread ya Zitto,leo hii kila wakati ni 'masredi' tu ya Muro,inakera

Mkulu,

kuna kitabu fulani nina kisoma hapa (kinaweza kisiwe kinalandana na maada,ila nimeona ina faa),kunasehemu mwandishi anam-quote mtu akisema,,"Every thing is made known to man by its opposites".
Sasa they the way i see it,mtoa mada alitaka kumjua zaidi Bwn.Muro kupitia mkasa huu (the opposite,my take) basi tuwaache wenye kujua watuambie jamaa ni nani hasa ili tuwe na ufahamu nae
 

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,372
Likes
1,095
Points
280

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,372 1,095 280
Mkulu,

kuna kitabu fulani nina kisoma hapa (kinaweza kisiwe kinalandana na maada,ila nimeona ina faa),kunasehemu mwandishi anam-quote mtu akisema,,"Every thing is made known to man by its opposites".
Sasa they the way i see it,mtoa mada alitaka kumjua zaidi Bwn.Muro kupitia mkasa huu (the opposite,my take) basi tuwaache wenye kujua watuambie jamaa ni nani hasa ili tuwe na ufahamu nae
Nimekusoma vizuri sana kiongozi wangu,nazungumzia tu masredi mengine yanayochipuka kama uyoga kumhusu JM...Maana jana kuna thread mtu kaeleza vizuri sana wasifu wa Jerry Muro..Pamoja mkuu
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
nimesoma naye kozi tofauti chuo kikuu, ni rafiki yangu

yeye alisoma 'sociology'

a very determined young person, he had a dream and he wanted to live it (baada ya kupitia rapsha kadhaa za maisha ya kifamilia)
amefanya kazi za utangazaji tangu tukiwa chuoni (alisoma na kufanya kazi part time), ATN, PRT (WAKATI HUO), ITV na saa TBC!!!
bht aksante kwa taarifa hizi- ni mwaka gani hiyo sociology? Huwenda nikawa namfahamu.

Uandishi wa habari alisomea wapi? mwaka?
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
Halafu inazidi kubore pale ambapo threads zinakuwa too nyinigi bila mpangilio maalumu. Sasa Ni nani Jerry Muro ndani ya Siasa, kwenye habari mchanganyiko, kwenye celebrity ah. Inachosha macho
mi nadhani habari zake zijamaa all over the forum mpaka mtu unashindwa kuunga which is which!!!!!!!!!!!!! hicho kinachosha wengi na kinabana pia watu kuchangia.............kweli ina-bore!!!!!!!! mpaka sas kuna zaidi ya nyuzi nne on this same thing!!!!!!!!!!!!!!! tooo destructive!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,191,696
Members 451,730
Posts 27,717,962