Ni nani huyu Kondo Tutindaga!!


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifatilia makala zake toka alipokuwa akiandikia Mwanahalisi na sasa Mawio!!
Ni mwandishi ambaye anaonesha kuwa na uelewa mkubwa kuhusu chama cha Mapinduzi, kilipotoka mpaka sasa na kinapoenda.

Je Kondo Tutindaga ni nani ndani ya CCM? Kama kuna mtu ana taharifa zake napenda kuzifahamu zaidi

cc. Pasco
 
Last edited by a moderator:
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifatilia makala zake toka alipokuwa akiandikia Mwanahalisi na sasa Mawio!!
Ni mwandishi ambaye anaonesha kuwa na uelewa mkubwa kuhusu chama cha Mapinduzi, kilipotoka mpaka sasa na kinapoenda.

Je Kondo Tutindaga ni nani ndani ya CCM? Kama kuna mtu ana taharifa zake napenda kuzifahamu zaidi

cc. Pasco
ni Abdalahman Kinana mzee wa Pembe
 
Last edited by a moderator:
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,053
Likes
3,246
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,053 3,246 280
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifatilia makala zake toka alipokuwa akiandikia Mwanahalisi na sasa Mawio!!
Ni mwandishi ambaye anaonesha kuwa na uelewa mkubwa kuhusu chama cha Mapinduzi, kilipotoka mpaka sasa na kinapoenda.

Je Kondo Tutindaga ni nani ndani ya CCM? Kama kuna mtu ana taharifa zake napenda kuzifahamu zaidi

cc. Pasco
Ni Juma Kapuya
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278