Ni nani aliyewadanganya watu wengi kuwa kugeuza simu wakati wanapoongea na mtu ni jambo bora zaidi?

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
2,962
2,000
Kuna mambo mengi ambayo tunayaona mitaani mpaka wengine tunashangaa.

Mtu anapigiwa simu anatazama jina anapokea kisha huigeuza na kuanza mazungumzo. Watu wanajifanya kujua kuliko aliyetengeneza simu.

Huu ujuaji ungeambatana na uvumbuzi wa simu mpya ingependeza zaidi. Mtu hata kuunda batteries za simu hujui then unakuja na ujuaji mwingi.

Kama wewe hujahusika katika kuunda kifaa chochote fuata maelekezo uliyowekewa na wataalamu na si vinginevyo.
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
4,874
2,000
Ile screen vidole vyetu vinakuwa printed pindi tunapogusa sembuse sikio na shavu?

Kwa wa kazi wa dar lile joto kuongea mda mrefu wanaelewa kero yake.nnakushangaa unaingilia maisha ya watu

Mbona umeumbwa bila tobo lolote ila mnajifanya mnamkosoa alie waumba kwa kujitoboa masikio hadi pua?

Sembuse SIM?
 

Thomas10

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
568
1,000
Simu nying zinazogeuzwa n ndogo a.k.a vitochi. Kwa uzoefu wang, baadhi yake zimewekew spika moja tu kw nyuma. Hivyo ukiweka sikioni kw mbele, saut huisikii vizuri. N hivyo tu
 

iam Lucha

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
1,758
2,000
Mbona huulizi kwann mkulu wa nchi akivaa suti yake hafungi vifungo vyote viwili anafunga kile kimoja tu au unaamin anapingana na mshonaji?
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
Tatizo spika za mbele za vitecno vyetu hazisikiki vizur kwaiyo tunageuza ili tupate usikivu mzur
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom