Ni nani aliyegawa eneo kati ya Tanzania na Kenya linalopakana na Kilimanjaro?

PutinV

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
728
1,000



Kwanini asinge unganisha lake chala lake jipe akapindisha kuicha maranu Kenya. Swali maranu kuna nini?

Alikuwwa na interest gani kukata vitu vyote vizuri kama lake chala, mt. Kilimanjaro,lake jipe kwa kuibia?
 

Kibehe

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
883
1,000



Kwanini asinge unganisha lake chala lake jipe akapindisha kuicha maranu Kenya. Swali maranu kuna nini?

Alikuwwa na interest gani kukata vitu vyote vizuri kama lake chala, mt. Kilimanjaro,lake jipe kwa kuibia?
Sikh zote nakuanbia ww in nyan'gao aluegawa alishakufa labda ufe umuulize mjionana. Pia hizi tabia za kenya ziwe huko tuu na wala usilete hapa Tz.acha upuuzi wako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom