• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ni namna gani unakupata viti na meza za TBL ukifungua Bar

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,649
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,649 2,000
Wakuu habari kuna bar moja nafungua na maeneo hapa DSM, sasa kuna namna ya ku save bajeti badala ya kununua viti na meza tukachukua vya TBL
sema naona hawa TBL kama wanazungusha flani hawaeleweki, maana walisema wanatoa baada ya sabasaba ila saba saba ikapita halafu bado hawatoi
sasa kwa wenye uzoefu na hawa jamaa, ilikuaje wakavipata au bora niachane nao tu?

Au kama kuna anayeuza tunaweza kuongea biashara
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,904
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,904 2,000
Wakuu habari kuna bar moja nafungua na maeneo hapa DSM, sasa kuna namna ya ku save bajeti badala ya kununua viti na meza tukachukua vya TBL
sema naona hawa TBL kama wanazungusha flani hawaeleweki, maana walisema wanatoa baada ya sabasaba ila saba saba ikapita halafu bado hawatoi
sasa kwa wenye uzoefu na hawa jamaa, ilikuaje wakavipata au bora niachane nao tu?

Au kama kuna anayeuza tunaweza kuongea biashara
TBL imebadilika hao Waholanzi sijui Wamarekani ni wabahili tofauti na wale Makaburu. Hawafagilii promo sana
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
1,253
Points
2,000
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
1,253 2,000
Hawana competition, wakupe ama wasikupe, kwa asilimia kubwa vinywaji utanunua kwao tu!
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,665
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,665 2,000
Wakuu habari kuna bar moja nafungua na maeneo hapa DSM, sasa kuna namna ya ku save bajeti badala ya kununua viti na meza tukachukua vya TBL
sema naona hawa TBL kama wanazungusha flani hawaeleweki, maana walisema wanatoa baada ya sabasaba ila saba saba ikapita halafu bado hawatoi
sasa kwa wenye uzoefu na hawa jamaa, ilikuaje wakavipata au bora niachane nao tu?

Au kama kuna anayeuza tunaweza kuongea biashara
TAFUTA SALES REP. UONGEE NAO NDIO WAHUSIKA
 
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
947
Points
1,000
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
947 1,000
Watakuzungusha sana siku hizi kupata hivo vitu imekua ishu sana baada ya mabadiliko kwenye uongozi wao, tumia plan b kanunue wakati unaendelea kuwafatilia.
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,649
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,649 2,000
Watakuzungusha sana siku hizi kupata hivo vitu imekua ishu sana baada ya mabadiliko kwenye uongozi wao, tumia plan b kanunue wakati unaendelea kuwafatilia.
poa mkuu
 
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
847
Points
1,000
aldeo

aldeo

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
847 1,000
Tafuta email address za area sales manager na marketing manager wa TBL na SBL watumie kwa pamoja ikionyesha unania ya mmoja Kati ya hao atakaewah utamtumia

Pia tafuta email address za area sales manager na marketing manager wa coca na peps watumie hvyo hvyo

Ndan ya wiki utaona Tata na Benz zinavyoingia hapo kwaspid sema eneo liwe kubwa na location ya kuleta nyomi WENYEWE inshu yao n visibility tuu
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,649
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,649 2,000
Tafuta email address za area sales manager na marketing manager wa TBL na SBL watumie kwa pamoja ikionyesha unania ya mmoja Kati ya hao atakaewah utamtumia

Pia tafuta email address za area sales manager na marketing manager wa coca na peps watumie hvyo hvyo

Ndan ya wiki utaona Tata na Benz zinavyoingia hapo kwaspid sema eneo liwe kubwa na location ya kuleta nyomi WENYEWE inshu yao n visibility tuu
Ipo stend mkuu,ila kutuma e mail sina imani sana maAna hazijibiwi, nitajaribu kuwacheki ofisini
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
3,073
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
3,073 2,000
Iyo bar iko wapi tufike kutia baraka kwa member mwenzetu
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,649
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,649 2,000
Kama bar yako iko sehemu nzuri na imechangamka, umeitengeneza vizuri, wanakuletea wenyewe na friji
Ipo stendi ndugu, sehemu nzuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,403,856
Members 531,397
Posts 34,436,395
Top