Ni mwendo wa matumbo ya kuharisha: Bado "Siri Nzito" ya Dr. Slaa


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Mwaka huu wataumwa matumbo ya kuharisha mpaka basi.

Serikali haina hata wiki ilishaanza kusafisha mafisadi; na kuumbuliwa within the same week. PCCB wanaipaka mavi serikali ya JK just on the first week of it's existance.

Aibu kuu. JK kazi ya Urais haiwezi, kwasababu hawezi kuunda Serikali makini.

Na kwa taarifa yao tu........................

Dr. Slaa atatoka na "jiwe la kisogo" soon.

Itafika mahali vyombo vya ulinzi na usalama na mabunduki yao watuache tuandamane ama watuue tu. Nchi hii hakuna haki.

Stay tuned.
 
M

Mountainmover

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
46
Likes
5
Points
15
M

Mountainmover

Member
Joined Nov 9, 2010
46 5 15
Wewe undamane na nani? Ufe peke yako! Slaa hajasema lolote na amepanga kukaa kimya milele kwani wakati wa kupinga ndoa ya JK na Tz ulishapita.
 
Kakungulume

Kakungulume

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
212
Likes
42
Points
45
Kakungulume

Kakungulume

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2008
212 42 45
Malizia habari yako mkuu, naona umeniacha hewani ingawa hasira zangu kwa kikwete hazijaisha. Adhabu niliyompa ya kumnyima kura bado haitoshi,
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Wewe undamane na nani? Ufe peke yako! Slaa hajasema lolote na amepanga kukaa kimya milele kwani wakati wa kupinga ndoa ya JK na Tz ulishapita.
Kunguru muoga......................

Enzi za kukaa kimya zilishazikwa mjomba
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Natumaini slaa ( Phd ) bado anajiandaa, hope to hear soon! Mapambano yanaendelea
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guarding election boxes, risking our own lives by comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused his supporters. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Wewe undamane na nani? Ufe peke yako! Slaa hajasema lolote na amepanga kukaa kimya milele kwani wakati wa kupinga ndoa ya JK na Tz ulishapita.
angalia unavoropoka kama mwanamke wa kilabuni
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
Wewe undamane na nani? Ufe peke yako! Slaa hajasema lolote na amepanga kukaa kimya milele kwani wakati wa kupinga ndoa ya JK na Tz ulishapita.
mashoga kama wewe ni sijajua dawa yenu kwanza ...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ila ili la Slaa kuwa kimya ata mimi limenikera
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Wewe undamane na nani? Ufe peke yako! Slaa hajasema lolote na amepanga kukaa kimya milele kwani wakati wa kupinga ndoa ya JK na Tz ulishapita.
tupo wengi waandamanaji. Uliza ujibiwe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guarding election boxes, risking our own lives by comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused his supporters. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
Kama wewe ni Mwana Chadema, naomba utulize monkari.

Vinginevyo utakuwa na lako jambo...
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guarding election boxes, risking our own lives by comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused his supporters. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
Dr. Slaa hajazoe kuropoka bila evidence, stay tuned atakuja na kitu kinauma kwa CCM
 

Forum statistics

Threads 1,237,398
Members 475,533
Posts 29,287,085