Ni mwanamke gani humu JF unayemzimia zaidi?

Zero One Two

JF-Expert Member
Sep 16, 2007
9,351
0
namzimia zaidi yani na maanisha ananivutia yani namtamani ni Sumbalawinyo, ila ambae yupo rohoni yani kwenye damu kabisaaa ni ciello
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,235
2,000
Wapi mtata Pearl? Nakuzimia hadi ninachoka, I'm now dyind for u
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom