Ni mwanachama gani wa ccm asiyekiri moyoni kuwa chadema ni tishio kwa ccm?

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndugu zangu kwa mwenendo huu, bila shaka hata viongozi waandamizi wa ccm lazima wanakiri mioyoni mwao kwamba chadema ni moto wa nyika usiozimwa kirahisi. Ni vigumu kukiri hadharani lakini ukweli ni kuwa mioyo ya akina Kikwete, Mukama, Chiligati, Nape, n.k lazima iwe inadunda kama ngoma ya mdundiko kwa kiwewe cha kupokonywa dola ifikapo 2015.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
Labda mwita25 mana ana roho ngumu kama gaidi.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Ndugu zangu kwa mwenendo huu, bila shaka hata viongozi waandamizi wa ccm lazima wanakiri mioyoni mwao kwamba chadema ni moto wa nyika usiozimwa kirahisi. Ni vigumu kukiri hadharani lakini ukweli ni mioyo ya akina Kikwete, Mukama, Chiligati, Nape, n.k lazima iwe inadunda kama ngoma ya mdundiko kwa kiwewe cha kupokonywa dola ifikapo 2015.
Hata kama ni vipofu na viziwi lazima salama wanayo.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Ndugu zangu kwa mwenendo huu, bila shaka hata viongozi waandamizi wa ccm lazima wanakiri mioyoni mwao kwamba chadema ni moto wa nyika usiozimwa kirahisi. Ni vigumu kukiri hadharani lakini ukweli ni kuwa mioyo ya akina Kikwete, Mukama, Chiligati, Nape, n.k lazima iwe inadunda kama ngoma ya mdundiko kwa kiwewe cha kupokonywa dola ifikapo 2015.
Mwanachama kama mimi nakiri kwamba cdm iko mbali sana kuwa tishio..

Kwasababu Igunga ilishapangwa watu wafarijiwe kama hivyo...

Unaona sasa chadema wote wamefarijika na matokeo..lakini 2015 tunawapiga bao

Mnakuwa wa pili..were you belong and prefer most..complain corner.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
na yule mwenye pua kama Kitasa Rejao sijui huwa anajikamumua kutetea Magamba.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Chadema si tishio kwa CCM, ni chama cha msimu hakitusumbui wala hata kukiwaza.
 
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2009
Messages
235
Likes
1
Points
0
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2009
235 1 0
mlienda igunga kugombea nafasi ya pili au ya kwanza? nawashangaa kujipongeza kwa kukosa ubunge,heri yako NCCR walijua moto wa ccm.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Labda mwenye macho asiyetaka kuona ndo hatakiri kuwa cdm inawapeleka puta!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
mlienda igunga kugombea nafasi ya pili au ya kwanza? nawashangaa kujipongeza kwa kukosa ubunge,heri yako NCCR walijua moto wa ccm.
Wewe wasema!lakini najua mwk 2005 magamba mtaelemewa mbaya!mtakuja na gia la mseto hatuwezi kukubali.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,585
Likes
1,634
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,585 1,634 280
Wasipokubali machoni na midommoni mwao, watakubali moyoni mwao tu.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,632
Likes
2,012
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,632 2,012 280
Tishio kwa kushinda ubunge igunga?.tishio kwa kupata madiwani 17 kati ya 21?.tishio kwa kutumia chopa?.tishio kwa matusi majukwaani? Rejea ripoti ya LHRC.kama ni tishio kwa kumwagia watu tindikali na kupiga viongoz waandamizi sawa.CDM iache kujifariji kwa upu.zi kwani Igunga ni tz kama mnasema hamkuwepo kabla lakini mmepata 23elfu kura kwani nani aliwakataza msiwepo? au mnakiri kuwa ni chama cha uchagani?.Najua hamna majibu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
wapo wengi tu hasa humu jamvini
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,847
Likes
2,063
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,847 2,063 280
Ndugu zangu kwa mwenendo huu, bila shaka hata viongozi waandamizi wa ccm lazima wanakiri mioyoni mwao kwamba chadema ni moto wa nyika usiozimwa kirahisi. Ni vigumu kukiri hadharani lakini ukweli ni kuwa mioyo ya akina Kikwete, Mukama, Chiligati, Nape, n.k lazima iwe inadunda kama ngoma ya mdundiko kwa kiwewe cha kupokonywa dola ifikapo 2015.
Hawa ni sawa na makaburu na wakoloni, hawawezi kukiri hilo.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Jamani Ritz mbona kapotea ghafla baada ya matokeo Igunga?
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278