Ni Mwakyembe au Magufuli kupewa wizara ya Maliasili na utalii

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,566
2,000
Source Jambo Leo

Imesemekana kuwa kwa kuwa Jk karudi yoka USA kuchunguzwa afya sasa wapambe wake wanasema inawezekana wizara ngumu iliyomwondoa Kaghasheki kuna hati hati kupewa Dr. Maghufuli au Dr. Mwakyembe kutokana na utendendaji wao au ikishindikana atarudishwa bwana Maige
 

babalao 2

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
5,217
2,000
Ccm tegemeo lao ni watu wawili Mwakiembe na Magufuli wengine ni Wafia chama tu.
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,371
2,000
as long as the main poacher kinana is alive,hata awekwe nani pale patamshinda.
 

IKINGO

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,850
2,000
HIYO WIZARA ITAZIDI KUWAHARIBIA CV MAWAZIRI WA WIZARA HIYO HATA KAMA ATAWEKWA NANI, KWA SABABU WANAOIHARIBU WIZARA NI WALE MAKADA WATIIFU WA CHAMA CHA MAPINDUZI.Hakuna waziri atakayebaki salama atakayepewa hii wizara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom