Ni mwaka wa tano sasa, sijwahi kusikia wala kuona mtu anaumwa malaria, uchawi gani huu?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
29,586
29,280
Miaka ya 2015 kurudi nyuma, binafsi ilikuwa haipiti mwaka sijumwa malaria, na haipiti wiki lazima nisikie habari za mtu wangu wa karibu au rafiki au jirani au ndugu wa mbali kaumwa malaria.

Lakini toka 2015 kuja mbele hali imekuwa ya miujiza kabisa, sisikii wala kuona mtu anaumwa, si mimi wala jirani wa ndugu, kuna nini kinaendelea hapa? Wauguzi hospitalini kuna wagonjwa wa malaria mnawaonaga huko?
 

Papaa007

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
1,093
1,654
Ngoja watu wa dar na morogoro waje wakweleze malaria inavyochapa watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom