Ni mwaka wa 3 sijaangalia TV! Wageni wanashangaa kutokuta TV nyumbani kwangu!


Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,818
Likes
15,085
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,818 15,085 280
Jamani, mie ni kitambo sana nimeshaacha kuangalia TV. Yani kuona TV labda niwe bar au kwa jirani.
Sasa wageni wengi wakija kwangu wanashangaa kutokuta TV. Kwani kuna shida kutokuwa na TV?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,284
Likes
7,454
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,284 7,454 280
Aiseee Nina muda pia,
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,449
Likes
1,134
Points
280
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,449 1,134 280
Labda kama unaishi peke yako bila familia
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,287
Likes
2,977
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,287 2,977 280
hakuna ajabu hapo kwa maana tv is not a necessity ! nina tuner (kwenye hometheatre ) sikumbuki lininnimesikiliza radio
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,284
Likes
7,454
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,284 7,454 280
Kama una familia, utakua una PhD ya ubinafsi
Si ubinafsi mkuu,

Kila ukirudi unakuta kuna kitu kimeharibika, Mara kimoja wapo kimeungua, ukiangalia unowaacha home ni watu wazima na ndevu zao, Mara rimoti imepotea

Nikaona kuongea sana isiwe tabu nitaambiwa nna gubu bure,

Kingine hawataki kufanya kazi kukicha kwenye TV hadi SAA 8 usiku

Sasa hivi wanasoma namba, na hakuna anayeshinda hme,
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
5,874
Likes
5,275
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
5,874 5,275 280
TV na radio vinatakiwa viwepo unaweza ukakaa hata miezi usiangalie ila isipokuepo ni tatizo hapo sio bure
 
beberu777

beberu777

Senior Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
184
Likes
169
Points
60
Age
30
beberu777

beberu777

Senior Member
Joined Feb 28, 2017
184 169 60
mzee mkuda watoto wako ndo wanavyokuita
 
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,141
Likes
2,118
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,141 2,118 280
Ndio ni shida mkuu. Kwa ulimwengu huu nyumba lazima ipendeze tena kwa vitu latest.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,924
Likes
5,102
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,924 5,102 280
Si ubinafsi mkuu,

Kila ukirudi unakuta kuna kitu kimeharibika, Mara kimoja wapo kimeungua, ukiangalia unowaacha home ni watu wazima na ndevu zao, Mara rimoti imepotea

Nikaona kuongea sana isiwe tabu nitaambiwa nna gubu bure,

Kingine hawataki kufanya kazi kukicha kwenye TV hadi SAA 8 usiku

Sasa hivi wanasoma namba, na hakuna anayeshinda hme,
Tatizo unalo wewe mkuu!umeshawahi kujiuliza mbona nyumba zingine hawafanyi hivyo au watu hao hao wakienda nyumba zingine mbona hawaharibu?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,284
Likes
7,454
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,284 7,454 280
Tatizo unalo wewe mkuu!umeshawahi kujiuliza mbona nyumba zingine hawafanyi hivyo au watu hao hao wakienda nyumba zingine mbona hawaharibu?
Mkuu kwanza me msela,

Ila nimtu ninayependa sana familia au watu

Ndio maana ninao wengi tu kwangu, na wengine walishapita

Hawa nilionao safari hii pasua kichwa,

Ni watu wazima wanaweza tia mimba na wengine kuzaa, kwann nisemezane nao kila muda?

Walikuwa wakienda kienda kwa ndg wengine hawakai wanakimbilia kwangu, nilipogundua ikabidi nibadilishe sheria na taratibu,

Atayeshindwa kuishi bila TV akaanzishe life yake anunue vyake, wasinichoshe,
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,924
Likes
5,102
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,924 5,102 280
Mkuu kwanza me msela,

Ila nimtu ninayependa sana familia au watu

Ndio maana ninao wengi tu kwangu, na wengine walishapita

Hawa nilionao safari hii pasua kichwa,

Ni watu wazima wanaweza tia mimba na wengine kuzaa, kwann nisemezane nao kila muda?

Walikuwa wakienda kienda kwa ndg wengine hawakai wanakimbilia kwangu, nilipogundua ikabidi nibadilishe sheria na taratibu,

Atayeshindwa kuishi bila TV akaanzishe life yake anunue vyake, wasinichoshe,
Kama ni ndugu tu sio watoto wako nimekuelewa
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,284
Likes
7,454
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,284 7,454 280
Kama ni ndugu tu sio watoto wako nimekuelewa
Asante kwa kunielewa

Watoto hawawezi kunishinda kiasi hicho mkuu

Nilivyolelewa ndivyo nravyowalea wanangu
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,071
Likes
1,437
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,071 1,437 280
Mimi isingekuwa Junior tu kulilia kuangalia katuni, ningekuwa nishauza TV muda mrefu.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,287
Likes
2,977
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,287 2,977 280
Ndio ni shida mkuu. Kwa ulimwengu huu nyumba lazima ipendeze tena kwa vitu latest.
wengine wajasiria mali wa maporini miezi mtu uko porini unasaka mahela mererani au kwenye mbaazi na ufuta huko ukirudi home umekaa sana siku 2.na tv za sikuhizi hazikamiliki mpaka uwe na king'amuzi kinyume cha hapo itakywa kama pazia tu waste of resource bora kununua music system hifi kuliko tv kama huna muda wa kuweka tako home
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,569
Likes
70,843
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,569 70,843 280
Jamani, mie ni kitambo sana nimeshaacha kuangalia TV. Yani kuona TV labda niwe bar au kwa jirani.
Sasa wageni wengi wakija kwangu wanashangaa kutokuta TV. Kwani kuna shida kutokuwa na TV?
Hata mimi sikumbuki mara ya mwisho nikiangalia TV lini, maana nyumbani hamna TV.
 
Bob Kawari

Bob Kawari

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2015
Messages
1,195
Likes
1,314
Points
280
Bob Kawari

Bob Kawari

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2015
1,195 1,314 280
Kumbe unaangalia ukiwa bar na kwa jirani, hebu badili hiyo heading kidogo basi
 

Forum statistics

Threads 1,213,528
Members 462,184
Posts 28,481,375