Ni muda muafaka sasa CCM ipeleke mabadiliko ya sheria kuruhusu wafungwa wapige kura uchaguzi mkuu wa Rais na Wabunge

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,678
2,000
Sasa wakati muafaka Chama chetu pendwa kipeleke mabadiliko ya sheria kuruhusu wafungwa wapige kura.

Hawa ni watanzania wenzetu na ni haki yao ya msingi.

Nadhani wapinzani hawatachukulia kuwa kura za wafungwa zitakuwq zinapigwa kwa mashinikizo au Rais atapendelea magereza ambayo yanampa kura nyingi pale anapotoa msamaha kwa wafungwa,tushughulikie changamoto ya mawakala wa vyama gerezani na kuzuia siasa za kianaharakati magerezani
 

mwayena

JF-Expert Member
Apr 21, 2016
2,889
2,000
Jiwe anatafuta mahaba si mchezo..ukiwa na roho ya kukataliwa unahangaika kama kuku kaingiliwa na siafu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom