Ni model ipi Serikali ya Rais Magufuli inatumia kupambana na ufisadi?

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,757
Points
2,000

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,757 2,000
Hii vita ya Ufisadii ya JPM ni ya kipekee kabisa na huenda kuliko nchi yoyote ile Duniani kwa ni nini?

1. Vita ya ufisadi huenda sambamba na uhuru wa kutisha wa vyomba vya habari hilo huku halipo kabisa.

2. Vita ya ufisadi huenda sambamba na sheria kali mno za kudili na mafisadi. Huku hilo halipo bali ni one-man show tu.

3. Idara kama za ukaguzi hupewa nguvu za kupitiliza kabisa na hufikia sehemu wao wanakuwa na kitengo kinacho jitegemea kwa kila kitu. Hilo halipo kwenye hii ya Rais Magufuli.

4. Kuna kuwa na uwazi wa kutisha kwenye vita dhidi ya ufisadi hilo huku halipo kabisa. Bunge haliko live na yoyote anaye hoji pesa huitwa sio mzalendo.

5. Kwenye manunuzi ya umma kuna kuwa na uwazi mkubwa sana. Hilo halipo, ndege anachagua mwenyewe wanafanya kumtumia picha na yeye anachagua.

Sasa je, kwenye hii vita Rais Magufuli anatumia model gani?
 

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,783
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,783 2,000
Nenda Keko na Segerea uulize wakupe majibu walioko huko, kisha upite ofisi za DPP uone foleni ya mafisadi yakilipa pesa ya wananchi then pitia Ufipa uone watu walivyoshika mashavu wakilalama hakuna agenda. Tena, pia usisahu kumuuliza Zitto jinsi anavyoumia kumuona Rais Magufuli akiwa hai.



State agent
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
8,307
Points
2,000

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
8,307 2,000
Mwacheni Raisi afanye kazi yake, apewe muda, uongozi hauna formula, akimaliza muda weke tumpime.
Akimaliza muda wake ni yeye peke yake mwenye kinga atapona lakini wengine wataelekea magerezani hususani ufisadi wa ACTL utawapeleka wengi jela huko mbeleni.
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
hii ni vita dhidi ya mafisadi ambao hawamuungi mkono, kwa upande mwingine ni neema kwake yeye na mafisadi wenzake wanaomuunga mkono. huwezi kuwa na taasisi dhaifu alafu unaigiza kuwa unaleta mabadiliko.
Haina tofauti na vita feki ya madawa pale genge moja kumtumia mwenye nguvu kulisambaratisha genge pinzani huku likiteka akili za wajinga kupata umaarufu wa kisiasa.
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
8,307
Points
2,000

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
8,307 2,000
CAG amestaafu kwa mujibu wa sheria

Kama wapinzani wanampenda wamwajiri maana kila mwaka wanapata hati chafu ya ubadhirifu wa pesa
Hati chafu zipo CCM kwani wakurugenzi wote wa CCM wilayani mikoani kila mwaka wana hati chafu, huyo CAG kaenda kulinda ufisadi wizara ya miundo mbinu hasa ACTL na ujenzi wa reli ambapo wamepiga sana bila huruma
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
49,033
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
49,033 2,000
Hii vita ya Ufisadii ya JPM ni ya kipekee kabisa na huenda kuliko nchi yoyote ile Duniani kwa ni nini?

1. Vita ya ufisadi huenda sambamba na uhuru wa kutisha wa vyomba vya habari hilo huku halipo kabisa.

2. Vita ya ufisadi huenda sambamba na sheria kali mno za kudili na mafisadi. Huku hilo halipo bali ni one-man show tu.

3. Idara kama za ukaguzi hupewa nguvu za kupitiliza kabisa na hufikia sehemu wao wanakuwa na kitengo kinacho jitegemea kwa kila kitu. Hilo halipo kwenye hii ya Rais Magufuli.

4. Kuna kuwa na uwazi wa kutisha kwenye vita dhidi ya ufisadi hilo huku halipo kabisa. Bunge haliko live na yoyote anaye hoji pesa huitwa sio mzalendo.

5. Kwenye manunuzi ya umma kuna kuwa na uwazi mkubwa sana. Hilo halipo, ndege anachagua mwenyewe wanafanya kumtumia picha na yeye anachagua.

Sasa je, kwenye hii vita Rais Magufuli anatumia model gani?
Magufuli mwenyewe fisadi.
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Akimaliza mda wake ni yeye peke yake mwenye kinga atapona lakini wengine wataelekea magerezani hususani ufisadi wa ACTL utawapeleka wengi jela huko mbeleni
Maisha ni upepo ya kesho uyajui,kama aliishi nyumba za kioo je,siti ya daladala haina mwenyewe,ikiingia team pinzani je?.Katiba ni makaratasi si musaafu ndo usiobadilika.Kinga ya kutokushtakiwa ni busara za atakaekuwepo maana vifungu vina uwazi mwingi tu hata vya kumlaza mtu mahabusu miaka bila kumsthaki.Hakuna sheria yeyeto isiyo na udhaifu wake.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
129,373
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
129,373 2,000
5. Kwenye manunuzi ya umma kuna kuwa na uwazi mkubwa sana. Hilo halipo, ndege anachagua mwenyewe wanafanya kumtumia picha na yeye anachagua.
Hii vita ya Ufisadii ya JPM ni ya kipekee kabisa na huenda kuliko nchi yoyote ile Duniani kwa ni nini?

1. Vita ya ufisadi huenda sambamba na uhuru wa kutisha wa vyomba vya habari hilo huku halipo kabisa.

2. Vita ya ufisadi huenda sambamba na sheria kali mno za kudili na mafisadi. Huku hilo halipo bali ni one-man show tu.

3. Idara kama za ukaguzi hupewa nguvu za kupitiliza kabisa na hufikia sehemu wao wanakuwa na kitengo kinacho jitegemea kwa kila kitu. Hilo halipo kwenye hii ya Rais Magufuli.

4. Kuna kuwa na uwazi wa kutisha kwenye vita dhidi ya ufisadi hilo huku halipo kabisa. Bunge haliko live na yoyote anaye hoji pesa huitwa sio mzalendo.

5. Kwenye manunuzi ya umma kuna kuwa na uwazi mkubwa sana. Hilo halipo, ndege anachagua mwenyewe wanafanya kumtumia picha na yeye anachagua.

Sasa je, kwenye hii vita Rais Magufuli anatumia model gani?
 

Forum statistics

Threads 1,379,241
Members 525,347
Posts 33,739,488
Top