Ni miaka 43 sasa kwa mzee Wasira


F

FENOVA

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
51
Likes
106
Points
40
Age
47
F

FENOVA

Member
Joined Oct 1, 2016
51 106 40
Lakini Mzee wetu huyu bado anahangaika na Mahakama Je ni Busara !! Ni wakati kwa Mzee wetu kupumzika vijana wapokee kijiti cha uongozi.

 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,776
Likes
2,314
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,776 2,314 280
Cheo kitam braza
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,299
Likes
12,461
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,299 12,461 280
Ni watu wachache sana husoma alama za nyakati !!. Na bahati kuna watu wanajichukulia kama kada ya watawala na wengine watawaliwa
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451