Ni mchezaji gani mpya atakae tambulishwa kesho yanga sc?

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
11,340
2,000
Sibishani na mtu mwenye sura ngumu kama injini ya trekta.
20220114_221430.jpg
 

Mac Alpho

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
5,072
2,000
Endelea kusubiri matokeo ya form four, ili kama umefeli uende kuwa hâta mfagiaji pale Kaunda.

Simba sc haina madogo wasiojitambua kama wewe.
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
712
1,000
Mfundisheni msemaji wenu English ya kuwahoji wageni......refer interview yake na Chama leo
Anza na Bumbuli na manara maana tokea dunia iumbwe sijawah kuwaona wakitema yai popote pale .
Pinga kwa hoja weka clip ambazo zinaonyesha Bumbuli anaongea fluent English plus shoga manara .
 

Nyamizi

Platinum Member
Feb 19, 2009
3,533
2,000
Mfundisheni msemaji wenu English ya kuwahoji wageni......refer interview yake na Chama leo
Kwamba Bumbuli na Manara ndiyo wanajua English ya kuhoji Wachezaji? Utopolo Bwana,wewe kujua English ya kwenye Dictionary ndiyo unajiona umeyapatia maisha 😂
 

Nyamizi

Platinum Member
Feb 19, 2009
3,533
2,000
Anza na Bumbuli na manara maana tokea dunia iumbwe sijawah kuwaona wakitema yai popote pale .
Pinga kwa hoja weka clip ambazo zinaonyesha Bumbuli anaongea fluent English plus shoga manara .
Na hata yeye mwenyewe anayekejeli English ya wengine,aweke hapa Clip yake.Utopolo wamevurugwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom