Ni mbinu au njia gani unaweza kutumia kutafuta na kuipata pesa kupitia watu ukiwa huna ajira

Mboka man

JF-Expert Member
Aug 22, 2020
313
1,000
Kama mnavyojua ndugu zangu, hali saivi haiko poa kabisa lakini kama washika dau hebu tusaidiane ni mbinu gani unaweza kutumia kutafuta na kuipata pesa kupitia watu ukiwa huna ajira.

Hebu tusaidiane wandugu, mbinu ambazo ukizitumia pale unapokutana na mtu ni mbinu gani unaweza kutumia kumshawishi upate pesa yake hapa nimejaribu kuangalia maeneo maalumu ambayo ukizungumza na ukamshawishi mtu ukaipata pesa yake au kama sio mtu kupitia shirika au kampuni unaweza kupata pesa.
 
  • Thanks
Reactions: Lee

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
8,798
2,000
Hakuna hela ya bure, njia ya kupata hela kupitia watu bila kufanya kazi ni kuwaomba wakukopeshe tu kwa ahadi kua mambo yako yakienda vizuri utarejesha hela za watu, kitu kikubwa ni uaminifu tu maana hujui ya mbeleni huenda ukaja ukapatwa na tatizo hilo hilo tena.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
6,461
2,000
Yaani uongee tu then upewe hela ,bila kutoka jasho la kupiga kazi

Acha kuota ndoto blaza
 

JuniorGee

Senior Member
Jan 26, 2018
124
225
Kama mnavyojua ndugu zangu, hali saivi haiko poa kabisa lakini kama washika dau hebu tusaidiane ni mbinu gani unaweza kutumia kutafuta na kuipata pesa kupitia watu ukiwa huna ajira.

Hebu tusaidiane wandugu, mbinu ambazo ukizitumia pale unapokutana na mtu ni mbinu gani unaweza kutumia kumshawishi upate pesa yake hapa nimejaribu kuangalia maeneo maalumu ambayo ukizungumza na ukamshawishi mtu ukaipata pesa yake au kama sio mtu kupitia shirika au kampuni unaweza kupata pesa.
Utapeli labda
 

Jimbi

JF-Expert Member
Aug 16, 2010
3,389
2,000
Kama mnavyojua ndugu zangu, hali saivi haiko poa kabisa lakini kama washika dau hebu tusaidiane ni mbinu gani unaweza kutumia kutafuta na kuipata pesa kupitia watu ukiwa huna ajira.

Hebu tusaidiane wandugu, mbinu ambazo ukizitumia pale unapokutana na mtu ni mbinu gani unaweza kutumia kumshawishi upate pesa yake hapa nimejaribu kuangalia maeneo maalumu ambayo ukizungumza na ukamshawishi mtu ukaipata pesa yake au kama sio mtu kupitia shirika au kampuni unaweza kupata pesa.
Nenda kajiunge na lumumba buku saba huko. Wewe kazi yako itakuwa ni moja tu, kutetea dikteta jiwe na dhulma zake na kujipatia pesa.
 

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
815
1,000
Onyesha kwa kiwango kidogo ni nini unaweza. Mfano zalisha sabuni za kusafisha masink ,andaa timu ya vijana mpite nyumba kwa nyumba kupiga kazi, kisha omba msaada wa kuongeza mtaji,hapo utaeleweka.
 

Anigrain

JF-Expert Member
Nov 15, 2020
349
1,000
Kama mnavyojua ndugu zangu, hali saivi haiko poa kabisa lakini kama washika dau hebu tusaidiane ni mbinu gani unaweza kutumia kutafuta na kuipata pesa kupitia watu ukiwa huna ajira.

Hebu tusaidiane wandugu, mbinu ambazo ukizitumia pale unapokutana na mtu ni mbinu gani unaweza kutumia kumshawishi upate pesa yake hapa nimejaribu kuangalia maeneo maalumu ambayo ukizungumza na ukamshawishi mtu ukaipata pesa yake au kama sio mtu kupitia shirika au kampuni unaweza kupata pesa.
Nadhani udalali utakufaa mkuu, maana mtaji ni vocha tu, fungua account kwenye social media kama instagram, Facebook na ata twitter then ioneshe unafanyia udalali maeneo gani, kama unaishi mbagala basi unaweza kujiita, dalali mbagala,chamazi, kisewe ndani ya account yako ukaweka content ambazo una deal nazo, kama kuuza nyumba, kupangisha, kuuza vyombo vya usafiri nk
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,860
2,000
Bila kufanya kazi?

Kijana yatakukuta majanga

IMG_3897.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom