Ni mazoezi gani yatanisaidia kujenga pumzi na kuwa mwepesi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mazoezi gani yatanisaidia kujenga pumzi na kuwa mwepesi

Discussion in 'JF Doctor' started by ABDUL KIBAZO, Aug 29, 2011.

  1. ABDUL KIBAZO

    ABDUL KIBAZO Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nina miaka 21 uzito 65-70's nahitaj msaada wenu kulingana na swali nililo uliza...............
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    kuogelea na kukimbia....
     
  3. ABDUL KIBAZO

    ABDUL KIBAZO Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Danks................................!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuruka kamba.
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    kula ugali maharage kwa wingi sana
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ni kweli kabisa mkuu kuruka kamba kunasaidia sana !
     
  7. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kukimbia is the best. tena siyo kwa machine ukimbie hasa!!
     
  8. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kukimbia asubuhi na jioni is the best way!
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RUN FOR UR LIFE...huo ni msemo uliokuwa umewekwa kwenye Mens Health. Kwamba zoezi la kukimbia litakufanya uishi maisha marefu kwa kukuepusha na maradhi mengi. Kimbia walau dk 20 mara 3 kwa wiki itasaidia utakuwa kijana na utakuwa na pumzi ya kutosha. Kama alivyosema Ze Burner usitumie mashine. Unaweza ukawa waogelea kipindi cha wkend itasaidia kukuweka vizuri. Kuwa mwangalifu wa magari wakati wakimbia. Maana mara nyingi madereva wazembe wananikosa kosa.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Kukimbia na kuruka kamba bila kutegea. Utakuwa mwepesi na kucontrol weight pia. Kama walivyosema wengine, ukimbie kiwanjani au barabarani na sio kwenye machine! Machine ni kwa wathungu!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi button ya ziiiii ilienda wapi jamani...
     
Loading...