Ni mateso bila chuki

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Aug 29, 2007
834
250
Check out the attached document herein.
 

Attachments

  • INATISHA.jpg
    File size
    66.7 KB
    Views
    224

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
1,028
1,250
Kama Kenya vile.Jamani mbona hivyo..Acheni hizo bwana hao ni binadamu na sio wanyama.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,529
2,000
Kumbe wanafanya hivi. Wapi hii ilitokea?. Inasikitisha kweli.
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,467
2,000
Hapa ni swaziland- mabinti wanakaguliwa kama wanabikira kabla ya annual reed dance. Hii picha ipo humu kitambo.
 

Capitani

Member
Sep 7, 2011
79
0
Someni vizuri vitabu vitakatifu muvielewe na kutafakari, binadamu kila kukicha napotosha mambo ili kumfurahisha shetwani tuuuuuu.
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,134
2,000
mmh inatisha kweli au wanaigiza jamani? kwani hua zinafinyika hadharani hivi???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom