Ni marufuku kukusanyika kwa ajili ya kuaga mwili wa marehemu bila kibali cha Polisi


mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,354
Likes
1,141
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,354 1,141 280
Sijaielewa hii amri ya Jeshi la Pilosi ya kupiga marufuku mikusanyiko ya watu katika mkoa wa Arusha,
Inaamaana watu hawataruhusiwa kujumuika kwenye shughuli hata za msiba au sherehe.
Pili suala la wananchi kuamua kujumuika ili kuaga miili ya marehemu kwenye eneo la umma ambalo halina hata uzio (uwanja) ni suala ambalo linaitaji kibali cha Polisi, na hivyo kutokuwa nacho ni kosa.
Naamini kabisa wanachi wangeachwa waomboleze na waage miili ya hao marehemu wa kulipukiwa na bomu kusingetokea vurugu yeyote, nadhani kwa mara nyingine tena Jeshi letu la Polisi limetumia nguvu kubwa sana bila sababu ya msingi na bila utashi wowote.
Naamini kabisa wanachi wangeachwa waage na kisha upelelezi wa polisi uendelee na pasingetokea vurugu zilizotokea leo.
Nashuri Jeshi la Polisi liwaachie hao wanachi waliokamatwa kwa kosa la kukukusanyika bila kibali cha Polisi kwa ajili ya kuaga miili ya hao marehemu ili lijijengee hata kidogo heshima yao iliyoshuka sana kwa sasa
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Likes
152
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 152 160
wataweka kila sheria na bado
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
hii amri ya police inakiuka utamaduni na desturi zetu za kuaga miili ya marehemu
 
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
523
Likes
57
Points
45
Age
31
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
523 57 45
Mfamaji haishi........
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,829
Likes
1,669
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,829 1,669 280
Vitambi vikubwa akili ndogo,
maamuzi kwa kutumia vitambi badala ya akili kidogo walizo nazo ndio madhara yake.
 
Makiri Unguluma

Makiri Unguluma

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
994
Likes
112
Points
60
Makiri Unguluma

Makiri Unguluma

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
994 112 60
Busara zinatofautiana kila mtu na busara yake, ujue hata anayekwenda kuzini na mke wa mtu kwake anafikiri ni haki. Niliwahi kumsikia kijana mmoja aliyekwapua mkoba wa mama mmoja akiwaambia watu waliokuwa wanampiga kuwa "kwa nini mnanipiga wakati ni mkoba tu mbona hamna huruma na wenzenu wakati mimi jana nimelala njaa. Polisi wanatumia busara zao za siku zote, na raia wanataka kushiriki kuaga marehemu. Mtu wa tatu asiye polisi au raia wa Arusha anaweza akapima busara hizi mbili
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,249
Likes
131,750
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,249 131,750 280
Hilo tamko lina makengeza Ngoja tuone mbeleni kama litadumu
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,454,959