Ni mambo gani makuu ya moja kwa moja aliofanya Asha roz migiro yanayofanya afikiriwe kuwa PM?


E

eresa

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
E

eresa

Member
Joined Apr 6, 2012
12 0 0
Ni jambo la kushangaza kuona magazeti mengi yakimzungumzia mama huyu kama mtu anaepewa nfasi kubwa ya kuukwaa uwaziri mkuu.Kiukweli mama huyu ukiwauliza watanzania walio wengi amewafanyia nini cha kukumbukwa;jibu litakuwa ni HAKUNA.Tabia hii ya kuwapigia watu upatu sio nzuri kwani wakati mwingine aweza teuliwa kwasababu hii.Aliteuliwa TIBAIJUKA hakuna anachofanya.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
Hii ndio Bongo bwana,,.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Labda utujuze UN walimpima kwa jambo gani kuwa naibu katibu mkuu. Then unaeza ukapata jawabu ya hilo unalouliza.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Mbona anafaaa kabisa kuwa kiongozi
uongozi wa tanzania si kulopoka tu na kutumia nguvu sasa atashindwa nini
Labda utujuze UN walimpima kwa jambo gani kuwa naibu katibu mkuu. Then unaeza ukapata jawabu ya hilo unalouliza.
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Labda utujuze UN walimpima kwa jambo gani kuwa naibu katibu mkuu. Then unaeza ukapata jawabu ya hilo unalouliza.
Un?? Hahahahaa waligoma kumpa second term, jiulize ww ni kwanini,kama una mkubali saaana huyo mama!
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
tabia hii sio tu kwamba huwa inatugharimu kama taifa kwa kuwapata vingozi wabovu bali pia hutanya wtz tuonekane watu tusiokuwa makini
 
Kapande

Kapande

Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
53
Likes
11
Points
15
Kapande

Kapande

Member
Joined Dec 19, 2012
53 11 15
cheap politics of tz,hata mm sipendi tabia hii ya chama tawala kuwatafutia umaarufu ili wawabebe lakini sifa hawana.refer to dhaifu
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Waziri Mkuu huteuliwa kutika miongoni mwa WABUNGE WA KUCHAGULIWA kutoka katika majimbo ya uchaguzi! Sasa tuambiwe huyu mama Migi, anatoka jimbo gani analowakilisha la uchaguzi?
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,325
Likes
15,853
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,325 15,853 280
Ni jambo la kushangaza kuona magazeti mengi yakimzungumzia mama huyu kama mtu anaepewa nfasi kubwa ya kuukwaa uwaziri mkuu.Kiukweli mama huyu ukiwauliza watanzania walio wengi amewafanyia nini cha kukumbukwa;jibu litakuwa ni HAKUNA.Tabia hii ya kuwapigia watu upatu sio nzuri kwani wakati mwingine aweza teuliwa kwasababu hii.Aliteuliwa TIBAIJUKA hakuna anachofanya.
wanaompigia/anayempigia kampeni aje kuwa PM labda wana/anasababu zao/zake.my be aliwahi kuwa naniliyu wa mkubwa flani nchini.
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
ya ccm waachieni wenyewe ndo wanajua .wanakotupeleka!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,511
Likes
3,504
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,511 3,504 280
Muwe mnachungulia jukwaa la siasa kidogo..mbona hii hoja inadadavuliwa kitambo tu kule..hata hivyo lazima tujenge tabia ya kupitia japo katiba yetu kidogo..huenda maswali kama hoja kama hizi zitapungua..
 
mdk2012

mdk2012

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
83
Likes
17
Points
15
Age
50
mdk2012

mdk2012

Member
Joined Oct 18, 2012
83 17 15
hilo gamba, sera ya ccm nibebe nikubebe na wewe siku za mbeleni, unashangaa nini, angalia kina nape, nchimbi, mwinyi,
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
472
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 472 80
Na akiteuliwa huyo mama kunauwezekano kile kipindi cha maswali ya papo kwa papo siku ya Alhamisi bungeni kikafutwa. Otherwise kwa kutumia psychology of aggressive lazima akina Mnyika,Kangi Lugola et al wamlize.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Anaandaliwa kuwa mgombea wa urais, imagine akiteuliwa pale bungeni itakuwaje anna+asha,
 
M

mwalituke

Senior Member
Joined
May 1, 2013
Messages
139
Likes
72
Points
45
M

mwalituke

Senior Member
Joined May 1, 2013
139 72 45
Nampendekeza mh mulugo awe pm teh teh teh
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Kama ccm wamewapa the useless seven vyeo vya uwaziri na check bob mulugo kua naibu waziri. unaona ni kwa nini A.R. MIG asiwe waziri mkubwa. kwani tulienae amefanya nini. anafanya na atafanya nini.
 
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
502
Likes
276
Points
80
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
502 276 80
Usishangae kuambiwa kuwa sasa ni zamu ya mwanamke! Hii ndiyo TZ hakuna kuhoji kuwa katiba gani inasema kuwa ni zamu ya spika imefika kuwa mwanamke.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
wanawake uwaziri hawauwezi. majukumu yao ni kkk. kinder. kiche. kuche. yaano kulea watoto. kupika jikoni na wakitoka basi iwe kanisani tu.
Angalia mawaziri wa kike tulionao.
Ana T. hamna lolote. Ghasia anafanya ghasia kweli. Celina yule wa kazi nae. hata huyu munaemtaka ataboa tu. kwani hana masufuria ya kupikia kwake mpaka apewe upinda?
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278