Ni mambo gani hasa hufanyika maharusi wanapokuwa HONEYMOON!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mambo gani hasa hufanyika maharusi wanapokuwa HONEYMOON!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Uncle Jei Jei, Dec 8, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,200
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Karibuni mlio na uelewa zaidi juu ya Honeymoon! Utamaduni huu ulianzia wapi, ulilenga kitu gani na ni mambo gani hufanywa na wahusika wanapokuwa huko! Ni vizur mnaofahamu mtudadafulie kwani naamini kuna wengi humu mlipitia hiyo stage! So i hope mtatufahamisha kwa undani zaidi! Karibuni sana!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Thread ilishaletwa nadhani.
    Jaribu kusearch. . . .
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Mbona hata sikumbuki nilifanya nini??
     
  4. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwli kabisa watueleweshe mm mwenyewe cjui,bt utakuta na wengine wanasema ckuizi kuna hooney moon basi?wakati kila kitu wanajua?na wala hawajakutana jana wala juzi.ni tofauti na zamani?,kiukweli wananichanganya
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww n noma inaonyesha hata siku yako ya kuzaliwa haukumbuki?
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Matusi. Lol.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,506
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Nadhani ilinuiwa kwa maharusi kupumzika baada ya mikiki ya maandalizi ya sherehe. Kijijini kwetu fungate maharusi wanakaa ndani siku 7 na ni kazi ya ndugu wa bibi na bwana harusi ku-supply chakula ambacho hupikwa na kuletwa kwao maharusi kikiwa tayari. Labda bibi harusi ajue pia na wakweze wanapikaje pia. Na isitoshe bi harusi hajui kijiko wala kisu ki wapi, kwa siku hizo 7 atakua keshajipanga.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    matusi tu kutafuta mtoto.....lol
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Na ndo maana no phone calls no visitors. Hiyo anayoongelea King'asti labda fungate. Ila honeymoon hotelini hakuna cha kupika wala kijiko kiko wapi wala mwiko. Ni shughuli moja tu; hamna cha hodi. Ni nyie wawili. Ndo maana watu husema tunaenda second honeymoon; wakiwa na maana wanaenda somewhere private wakapeane mambo.
    :juggle:

     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mke mwenza utasutwa kwa kuleta siri za kijijini jamvini....



    Kwani kwenye h'moon yako na kakake ashadii mlivyoenda china mlikuwa mnafanya nini?


    Mwisho nakusalimu kwa amani ya bwana.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kubambanisha vikojoleo.
     
  12. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 792
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wanaenda kufungua zawadi!
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngono .
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio nini hiyo.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,506
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako ulikimbia mkoleni! Afu mlikua na NK eh? Yale mengine hayasemwi manake tunayaendeleza hadi leo,lol!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,506
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Nilidhani fungate kwa kidhungu ndo honeymoon?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    asiyejua maana usimwambie maana. Lol.
     
  18. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 792
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    si poa kabisa, kwenda ku-do wakati dingi,maza na jamii yote kujua dada flani leo anapasuliwa mayai yakutosha!
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani walivyoona anaolewa walidhania anaenda kufanya nini huko kwa mume?lol
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,640
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Yale yale unayofanya na gf ukiwa guest house. Ila kule hakuna kinga ni rough game zaidi.
     
Loading...