Ni lini uandikishaji wa Wanafunzi Open University of Tanzania utaanza kwa mwaka 2019?


M

Mayova

Member
Joined
May 10, 2018
Messages
48
Likes
16
Points
15
M

Mayova

Member
Joined May 10, 2018
48 16 15
Wadau wa elimu kuna watu walisema kuwa open university wana intake mbili yani ile una apply mwezi wa saba au mwezi wa pili.

Je, inawezekana kweli kuapply open university mwezi wa pili. Naombeni msaada wataalamu wangu
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,744
Likes
1,928
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,744 1,928 280
Open University una apply mda wowote, ukisoma prospectus yao wanasema kwa mwaka wana intake nne 4.
As we speak, application tab iko active.
 
M

Mayova

Member
Joined
May 10, 2018
Messages
48
Likes
16
Points
15
M

Mayova

Member
Joined May 10, 2018
48 16 15
Hata mimi naulizia hiyo hiyo kitu natamani sana kujua kuhusu applications za open university mwakahuu 2019
 
M

Mayova

Member
Joined
May 10, 2018
Messages
48
Likes
16
Points
15
M

Mayova

Member
Joined May 10, 2018
48 16 15
Open University una apply mda wowote, ukisoma prospectus yao wanasema kwa mwaka wana intake nne 4.
As we speak, application tab iko active.
Poa sana Mwanangu. Sasa nashindwa kujua niingilie wap kwenye ku apply. Kama unajua zaid help me please
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,744
Likes
1,928
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,744 1,928 280
Poa sana Mwanangu. Sasa nashindwa kujua niingilie wap kwenye ku apply. Kama unajua zaid help me please
Kwanza uwe na heshima, kwa mtazamo umri wako ni mdogo sana, mimi naelekea makamo sasa.

Kama hujui kuingia kwenye mtandao tafuta mtu akusaidie, kama unajua nenda The Open University Of Tanzania
 
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
999
Likes
1,505
Points
180
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
999 1,505 180
Nataka niombe hapo Chuo kwa kozi ya Masters of Science in Humanitarian Action, Cooperation and Development (Msc HACD) kwa ambaye anaijua hii kozi anaweza kunidadavulia inadeal haswa na vitu gani? Nimejaribu kugoogle naona inahusika sana na mashirika ya misaada na mambo ya usuluhishi inamaana kwenye project za kawaida katika organizations au taasisi za serikali haiwezi kua applicable?!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,915
Members 481,156
Posts 29,714,745