• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ni lini tcu wataruhusu tuanze kufanya application za vyuo vikuu 2019/2020

bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
407
Points
1,000
bush crazy

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
407 1,000
nataman waruhusu maana kama kusubir nimesubir miaka mingi na ruhusa sha pataa!
 
Weylyn

Weylyn

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
2,637
Points
2,000
Weylyn

Weylyn

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
2,637 2,000
Eh tulia matokeo bado hata,
 
T

tomentosa

Member
Joined
Apr 14, 2019
Messages
47
Points
95
T

tomentosa

Member
Joined Apr 14, 2019
47 95
Wamefungua kwa waombaji wenye matokeo ,kuanzia mwaka jana kurudi nyuma
 
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
25
Points
45
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined May 14, 2019
25 45
Watafungua rasmi tar 30 mwez wa 9
 
dnsHyr75

dnsHyr75

Member
Joined
Jun 13, 2019
Messages
60
Points
95
dnsHyr75

dnsHyr75

Member
Joined Jun 13, 2019
60 95
hahahhahahaaaaa....aisee we ni kweli jamani tunaanza kuotea sasa duh
 
T

tomentosa

Member
Joined
Apr 14, 2019
Messages
47
Points
95
T

tomentosa

Member
Joined Apr 14, 2019
47 95
Nenda kwenye chuo husika moja kwa moja mfn UDOM,UDSM ,IFM ,MZUMBE kote wameruhusu maombi
 

Forum statistics

Threads 1,404,209
Members 531,529
Posts 34,447,306
Top