Ni lini Mwl Salma Kikwete alitolewa katika Payroll ya Serikali (HAZINA)? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini Mwl Salma Kikwete alitolewa katika Payroll ya Serikali (HAZINA)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyamahodzo, Oct 27, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2008, juni niliwahi kuambiwa mtumishi wa Wizara ya Fedha kuwa Mwl Salma japokuwa si mtumishi wa Serikali lakini bado alikuwa anapokea mshahara toka Serikalini. Yaani mshahara ulikuwa unaingia katika account yake.

    Miezi kadhaa baada ya walimu kuingia mgogoro na Serikali kupitia CWT, ulianza mkakati/zoezi la kuhakiki walimu hewa. Minong'ono iliendelea kuhusu Mwl Salma

    Swali la msingi ni lini Mwl Salma aliondolewa/aliacha kulipwa na Serikali kama mwalimu (mtumishi wa serikali)?. Ikumbukwe alianza kuingia kwenye kampeni za Uchaguzi mkuu toka Septemba 2005.

    MUHMU:Kama hujui lolote pita kimyakimya, wako wenye majibu ama dokezo/dondoo zitakazotupeleka kwenye majibu.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alikwisha wahi kuandika barua kwa mwajiri wake kuacha kazi?
    Alikwisha wahi kuandika barua ya kuomba likizo bila malipo?
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita tu kimyakimya!!!!.....but bado hajctaafu ila cna uhakika kama aliandika barua ya kuacha kazi
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ni kosa la mwajiri wake.mwajiri wake ambaye ni halmashauri alipaswa kkumuandikia barua ya kutoonekana kazini na baadaye kusitisha mshahara wake.hata kama ni mimi nikiona mwajiri ananipa mshahara bila kufanya kazi nitakaa kimya.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Kimya kimya najipitia zangu ila nimeumia sana maana walikata salary yangu mwezi mmoja tu baada ya kuwaza kuucha ualimu
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Chagueni m4c huu upuuzi wote hautauona
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bado c anamfundisha president anastahili malipo na posho
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wafu bado wanalipwa mishahara mpaka leo hii ndio itakua huyo salma ambae yuko soo alive
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Napita lakini niko hapa pembeni nachungulia majibu.....
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nadhani utakuwa umepitiwa kidogo, JF sio Wizara ya Elimu wala Utumishi wala Hazina kiasi kwamba wakupe majibu unayoyataka wewe..Kwa majibu ya uhakika piga namba 022-2118531-4
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mkurugenzi wa halmashauri ana majibu murua kuhusu huyu mwalimu wake.
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mbona hata viongozi wa cwt wanalipwa kwenye payroll hiyohiyo kwani wanafundisha?
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,465
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Swali halijakaa vizuri kwa sababu linaashiria kuwa unalo jibu lako!!! kimsingi ungeuliza ni kigezo gani kimetumika kumsimamisha kazi huyu mama? na kwa kigezo hicho mama ana stahili gani kisheria?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa yako JF ni zaidi ya wizara ya elimu au utumishi kama hujui kitu funga bakuli lako usijidai kuweka vinamba utadhani mleta mada kakuomba namba..
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu Crashwise kwa kumpa za uso. Chezeiya JF weye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,263
    Likes Received: 27,485
    Trophy Points: 280
    Hii thread itadumu kweli humu jamvini?

    Usalama nadhani watachimba biti muda si mrefu hasa kama ni habari ya kweli.
     
  17. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Sabatical leave lol!
     
  18. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Safi Crashwise.
    Nimeona umempa kibao, akileta za kuleta, itabidi apewe mateke na magumi.

    Kuna wajinga fulani huwa hawataki tuhoji. Kuhoji hakutengezwi na maelezo tu, lazima liwepo swali. Uzito wa wao kulipatia majibu swali ndiyo unawafanya waweweseke.

    Tunaendelea kuhoji.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,154
    Likes Received: 4,016
    Trophy Points: 280
    Atalipwa hadi akimaliza urais wa wanawake Tanzania..na hakuna wa kumfunga paka kengele!chezea visasi wewe?zamu ni yao sasa kama hutaki shauri yako ila ndio hivyo!
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,913
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    wafu WANALIPWA yeye analipwa, lakini wengine wanaoenda KUJIENDELEZA huku wakiwa wamekidhi vigezo wanakatiwa mshahara tena as fast as possible hii ni haki!

     
Loading...