Ni lini matokeo kwa walio-apply vyuo vya ufundi kuanzia Mei yatatangazwa?

hilker mhema

Member
Mar 20, 2017
64
95
Naombakuuliza ya kuwa lini matokeo kwa walio apply vyuo vya ufundi yatatangazwa?na je yatatangazwa kwa njia gani?majibu yeu ni msaada tafadhari.
 

skull

Senior Member
Aug 18, 2016
153
225
Bwana mdogo una Pressure kweli na Chuo, Em vuta Subira kama Ume apply DIT na MUST au KIST Ni kuanzia mwezi wa nane na Wa tisa ndo selection zinaanza ila Kwa Arusha Technical ni Kuanzia mwezi ujao , Wacha Pressure
 

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
3,914
2,000
Bwana mdogo una Pressure kweli na Chuo, Em vuta Subira kama Ume apply DIT na MUST au KIST Ni kuanzia mwezi wa nane na Wa tisa ndo selection zinaanza ila Kwa Arusha Technical ni Kuanzia mwezi ujao , Wacha Pressure
kachoka kuzurura kitaa huyo mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom