Ni lini JK atakapoanza kwenda Bagamoyo kwa helikopta ili kupunguza foleni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini JK atakapoanza kwenda Bagamoyo kwa helikopta ili kupunguza foleni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,890
    Trophy Points: 280
    Huyu Mzee Mwanakijiji wa Bagamoyo ataanza lini kutumia helikopta kwenda kwao Bagamoyo?
    Wakazi wa Bagamoyo Road tunateseka sana na foleni zinazosababishwa na msafara wake.
    Pia kutumia helikopta kutaipunguzia serikali mzigo wa gharama zitokanazo na posho za madereva na mafuta kwenye mashangingi ya kilimo kwanza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bujibuji,Mzee wa Uji, bora JK aanze kutumia Helkopta ili afate nyendo za akina G. Saitoti. angalau ukombozi uwe rahisi zaidi!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    akiwaona mmepaki vigari vyenu pembeni ndiyo furaha yake..vipi huwaanawapungia mkono..
     
  4. a

    afwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,074
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Sijui kam kuna panya wa kumtonya kuwa unawachosha wananchi.
     
  5. n

    nndondo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hawezi kuelewa kwa Kuwa Hana qualities za uongozi wala idea ya the simplest economic theory kwamba kwa kuwa serikali haizalishi Bali kwa kutunyongs kwa kodi, basi tuache ngombe tunaokutumikia wewe na familia yako na rafiki zetu walau tufike kazi ni na nyumba ni Kwetu wakati musfaka. anachosha na kuboa kuliko, kwa Kuwa hatuna namna ya kuwasiliana na shetani tunaomba mungu aharakishe kuondoka kwake, hatumpendi, tuna chukka uswahili wake wa kupita kipimo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,890
    Trophy Points: 280
    kikwete hashauriki
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,492
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Anapenda sana show off hawezi kukubali ushauri huo
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Bwana Bujibuji, usijidanganye kuwa akitumia chopa atapunguza gharama. sanasana ataongeza gharama kwa sababu yeye ataenda kwa chopa na hao madereva na magari yote yataenda kama kawaida ili akutane nayo hukohuko kijijini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,749
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mchako wa kununuaulishaanza na mafungu yalishajulikana kupitia kwa dalali wa kitaifa Tanil Somaiya wa Rada. Dili lilivurugwa pale vijisenti vilipo gunduliwa kule Visiwani Jersey
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnajua mafuta ya helicopter ni kiasi gani?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Sasa zile x6 na benz latest class mtaziona saa ngapi?
     
  12. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,552
    Likes Received: 9,299
    Trophy Points: 280
    bado anapenda kutanua ni zile BMW zake......
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni bora akahamishia tu Ikulu huko Bagamoyo kuliko huu usumbusu anaotupa.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mpaka kipindi cha kampeni endapo CDM watatumia helcopter na wao
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hao madereva na magari yao yote hayo wanaenda kufanya nini? Jamaa si yuko mapumziko?
     
  16. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145

    watamuonaje akipita juu . hujui ile foleni akipita inaongeza heshima ya rais?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 577
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Hiyo sahau mkuu, ataonyeshaje ufahari wake mbele ya wanabagamoyo kama akipita angani? Fahari yake ni pale mnaposimama na kumtazama akipita kwa mbwembwe hata kama hampendi. Tke it from me
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nadhani wanakwenda kuhakikisha kwua Mzee anapumzika vema
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    atumie Boti Kabisa Helicopter ina gharama Kubwa...
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kuna siku nilikutana nae njiani alikuwa anatoka birthday ya mshikali wake uko msoga tulikaa nusu saa
     
Loading...