Ni lazima kuomba kufanya mapenzi kwa mpenzi wako?


M

Mayila Baba

Member
Joined
May 21, 2016
Messages
91
Likes
57
Points
25
M

Mayila Baba

Member
Joined May 21, 2016
91 57 25
Habari wanajanvi wa humu ndani.

Huu uzi nimeamua kuuandika usiku huu wa manane kwa sababu hii kitu inaninyima usingizi.

Haipo siku imetokea nimetembelewa na msichana wangu halafu akaniomba dushelele. Kila siku namuanza yeye, halafu hata kama nimemuanza ushirikiano sifuri. Kushika dushelele hadi umwambie vinginevyo kila kitu utafanya wewe.

Akiwa amelala ndio hamna kitu kabisa.Utashika chura, papuchi, papasa uwezavyo, anaweza kushtuka baada ya nusu saa na kuendelea.

Je wanaume wenzangu hii inawatokea na nyie. Na nyie wadada kwanini hamuombi dushe wakati ni haki yenu kupewa? Mnaogopa nini? Au ni mimi tu.
 
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,474
Likes
1,115
Points
280
Age
40
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,474 1,115 280
Mwanaume wa dar hawezikuuliza swali kama hili, yanimtu amefunga safari kutoka hukoalikotoka hadi geto kwako alafuanaamua kulalahapo then unataka kuanza kuombaombatena, inamana hujui kama amekuletea machine.

We endelea kushangaatu.
 
M

Mayila Baba

Member
Joined
May 21, 2016
Messages
91
Likes
57
Points
25
M

Mayila Baba

Member
Joined May 21, 2016
91 57 25
Mwanaume wa dar hawezikuuliza swali kama hili, yanimtu amefunga safari kutoka hukoalikotoka hadi geto kwako alafuanaamua kulalahapo then unataka kuanza kuombaombatena, inamana hujui kama amekuletea machine.

We endelea kushangaatu.
Wa kukamia mechi utawajua tu... Unaiona mara moja kwa mwaka ndio maana unakurupuka...
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,440
Likes
1,807
Points
280
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,440 1,807 280
Hehehe...mkuu pole sana..jaribu kumuuliza atakujibu tu mana ndie muhusika mkuu..ila ni kawaida yao..sisi wanaume ndio starter kama usipolijua hilo utaumia bure we lianzishe tu kibishi..itajipa mbele ya safari..

N.b kuombwa dushe na mtoto wakike raha sana..inakufanya ujiskie dume la mbegu hata kama una kiba100
 
M

Mayila Baba

Member
Joined
May 21, 2016
Messages
91
Likes
57
Points
25
M

Mayila Baba

Member
Joined May 21, 2016
91 57 25
Hehehe...mkuu pole sana..jaribu kumuuliza atakujibu tu mana ndie muhusika mkuu..ila ni kawaida yao..sisi wanaume ndio starter kama usipolijua hilo utaumia bure we lianzishe tu kibishi..itajipa mbele ya safari..

N.b kuombwa dushe na mtoto wakike raha sana..inakufanya ujiskie dume la mbegu hata kama una kiba100
Sure mkulu....
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,957
Likes
3,638
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,957 3,638 280
genye hazinaga mwanamke wala mwanaume, ukiona hivo jua hupendwi kivile au kuna kidume chenzako kinagegeda na kinapewa ushirikiano mkubwa kama bashite na baba yake
 
M

Mayila Baba

Member
Joined
May 21, 2016
Messages
91
Likes
57
Points
25
M

Mayila Baba

Member
Joined May 21, 2016
91 57 25
genye hazinaga mwanamke wala mwanaume, ukiona hivo jua hupendwi kivile au kuna kidume chenzako kinagegeda na kinapewa ushirikiano mkubwa kama bashite na baba yake
Possibly....
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,642
Likes
71,073
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,642 71,073 280
Mungu niepushe na haya mambo
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,612
Likes
2,105
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,612 2,105 280
Ndivyo ilivyo,hakupendi ...hisia za kujishughulisha atoe wapi sasa
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,659
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,659 280
Ukiacha uzinzi hutoandika haya.
 
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
312
Likes
210
Points
60
Age
43
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
312 210 60
Amsha amsha mkuu,usiache mbachawa kwa msala upitao,ukiona vp mtie dole atakuelewa tu
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,580
Likes
4,330
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,580 4,330 280
Eti haki yake` kwani mumefunga ndoa?
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,654
Likes
1,383
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,654 1,383 280
HAUPENDWI
 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,016
Likes
987
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,016 987 280
Habari wanajanvi wa humu ndani.

Huu uzi nimeamua kuuandika usiku huu wa manane kwa sababu hii kitu inaninyima usingizi.

Haipo siku imetokea nimetembelewa na msichana wangu halafu akaniomba dushelele. Kila siku namuanza yeye, halafu hata kama nimemuanza ushirikiano sifuri. Kushika dushelele hadi umwambie vinginevyo kila kitu utafanya wewe.

Akiwa amelala ndio hamna kitu kabisa.Utashika chura, papuchi, papasa uwezavyo, anaweza kushtuka baada ya nusu saa na kuendelea.

Je wanaume wenzangu hii inawatokea na nyie. Na nyie wadada kwanini hamuombi dushe wakati ni haki yenu kupewa? Mnaogopa nini? Au ni mimi tu.
Unaibiwaaaa
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,733
Likes
2,415
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,733 2,415 280
Pambana na hali yako mzee...
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
20,594
Likes
19,090
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
20,594 19,090 280
Labda anakuja kwako tayari ameshachoshwa huko alipotoka...

Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,214,669
Members 462,812
Posts 28,518,926