Ni kweli wabunge wengi na mwaziri ni wagonjwa-loliondo statistics | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli wabunge wengi na mwaziri ni wagonjwa-loliondo statistics

Discussion in 'JF Doctor' started by Technician, Jul 29, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Muongozo wa Mh Lusinde kuwa ni wakati muafaka wa
    kuwapima wabunge wetu,kutokana na hali inayojitokeza bungeni kwa kipindi hiki
    ni wazi kuwa wabunge ni wengi ambao ni wagonjwa na wengi walishaenda
    kwa Babu Loliondo kunywa kikombe lakini bado wanaonekana wanasinzia
    bungeni.
    Naunga mkono hoja wabunge wote na mwaziri wapimwe afya zao kabla
    hatujashuhudia ngumi mjengoni na wakaumia wagonjwa bila sababu.


    Nawasilisha;

     
Loading...