Ni kweli serikali imekataza wananchi wa Bagamoyo wasiuze mashamba na viwanja?

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
6,188
2,000
Kuna taarifa zimezagaa mtaani kuwa serekali imekataza wananchi na serekali za vijiji vya Bagamoyo wasiuze mashamba na viwanja!

Kama habari hizi ni kweli vipi kuhusu wale walionunua mwanzo? Na Je serekali ina haki ya kumkataza mwananchi wake kutokuuza ardhi bila ya maelezo ya kutosheleza?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,358
2,000
Siri kali, kumbuka kuna bandari mpya inajengwa huko wakati bandari kongwe zimeachwa zife,
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
7,143
2,000
Kuna taarifa zimezagaa mtaani kuwa serekali imekataza wananchi na serekali za vijiji vya Bagamoyo wasiuze mashamba na viwanja!

Kama habari hizi ni kweli vipi kuhusu wale walionunua mwanzo? Na Je serekali ina haki ya kumkataza mwananchi wake kutokuuza ardhi bila ya maelezo ya kutosheleza?
Wasipoiuza hiyo ardhi watakufa njaa!
Wabakinayo ardhi ya nini wakati hawajui kuitumia!
 

Cyan6

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,534
0
Halafu ikiwakataza kuuza inawapa mahitaji yao muhimu? Ni ngumu mtu hana fedha ya matibabu au Ada ya mtoto wake ya shule au chakula halafu umwambie asiuze Mali yake kutatua tatizo linalomkabili!
Serikali haina haja kuwakataza, iwape maisha bora ione kama watauza!
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,167
2,000
Ni hatua nzuri,watu wanatumia uelewa mdogo wa wananchi kununua ardhi Yao kwa bei ndogo na wengine kudhulumiwa na wanunuzi matapeli,hiyo haikubaliki,serikali isimamie Ili wananchi wale wauze ardhi Yao katika bei yenye tija Ili kukwamua maisha Yao...
 

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
6,188
2,000
Ni hatua nzuri,watu wanatumia uelewa mdogo wa wananchi kununua ardhi Yao kwa bei ndogo na wengine kudhulumiwa na wanunuzi matapeli,hiyo haikubaliki,serikali isimamie Ili wananchi wale wauze ardhi Yao katika bei yenye tija Ili kukwamua maisha Yao...
Wanadhulumiwa vip wakati wanakubaliana! Na serekali ya kijiji inahusika?
 

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
2,224
2,000
Hakuna kitu kama hicho,nimetoka jana huko kwa malengo hayo hayo.Sema mwamko wa watu wengi kununua maeneo huko ni mkubwa.Vile vile wauzaji wana mwamko mkubwa wa kuongeza mke.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom