Ni kweli SAVANNAH INTERNATIONAL SCHOOL inamilikiwa na familia ya RAIS KIKWETE? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli SAVANNAH INTERNATIONAL SCHOOL inamilikiwa na familia ya RAIS KIKWETE?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jiwejeusi, May 11, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajf, naomba msaada wa kumjua mmiliki wa shule ya kimataifa ya savannah iliyoko shy mjini. Kuna uvumi umeenea kuwa, shule hiyo inamilikiwa na familia ya rais. Kinachofanya uvumi huu uenee kwa kasi sana ni safari za mara kwa mara za salma na rizwan katika shule hiyo.
    Ndugu, kwa yeyote humu jamvin, anayeweza kunisaidia juu ya jambo hili, ntashukuru.
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,037
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna shda gani ikiwa ni ya kwao?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    tUIACHE IWE TETESI, LAKINI Haijalishi kama inamilikiwa na familia... cha maana tu ni riziwani kudeclare kwamba ana share pia kwenye makampuni mangapi na zina thamani ya shilingi ngapi halafu watu wajue vinaendanaje na maelezo yake ya mwanzo ya kujitetea

    Nampongeza mama kama atakua amefungua shule kwani we need more schools....
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    as long as imefunguliwa na "clean money" ila kama fedha zetu zimechakachuliwa kwa watu kufungua shule za biashara hapo ndipo neno
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ya kwao ndio ukihitaji document ntazipublish
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Salma Kikwete ni Mwalimu ki-usomi - so I do not see any problem kama WAMA inaweza kufungua shule na yeye kuwa Board Chairman!
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwenye shida na hiyo shule kuwa yao, lakini wameipataje? jamaa wanatajwa kwenye miradi mingi tu, sidhani kama hii yote inatokana na pesa halali, kuna jengo moja la ghorofa upanga near super star, linaitwa Swiss Tower, nasikia nalo ni la familia ya kikwete chini ya Riz1(tetesi).Kweli Tanzania shamba la bibi kila anaeingia ikulu anahakikisha amevuna na kuacha mabua.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,717
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo gani familia hii wakimiliki shule?!, hutaki watoto wa wasukuma wapate elimu bora?!, wewe unataka familia hii imiliki mahoyeli na machimbo ya dhahabu tu?,
     
  9. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shule inamilikiwa na mfanyabiasha mkubwa wa mafuta na almasi hapa Shinyanga anaitwa Phantom, kuna mtoto mdogo wa JK (Wa mwisho kama sikosei) anasoma pale na mara nyingi mama ake huwa anakuja kumtembelea. So hizo tetesi zako ni za uongo.
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hata wakimiliki shule wewe inakuhusu nini? Wacheni ujinga. Mkitaka familia ya Rais imiliki nini, MIKOKOTENI? Si mungeliwacheka!!! As long hiyo shule iwe ya halali.
     
  11. j

    juniorfeb18 Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo sio kumiliki shule,tatizo ni ada inayolipwa hapo.nafikiri wadau hamfahamu kwamba ada kwa mwaka kwa mwanafunzi mmoja ni zaidi ya dola (USD) elfu kumi.ni mtoto wa msukuma yupi atakaeweza kusoma hapo?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,048
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
    Una uhakika???
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,547
    Trophy Points: 280
    boa wafanye hivyo kuliko kina mkapa walinunua mahoteli dubai an southafrica
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua tatizo ni moja. usiri umezidi sana katika serkali lakini tukizungumza ki comon sense (sio kisiasa)
    mtu kama kikwete anahaki ya kua tajiri mkubwatu kihalali kwa sababu ya historia yake.
    kutoka kw babake, yeye mwenyewe koote alikopita hadi leo raisi.
    tatizo linakuja kua, usiri umezidi, hata hizo secretariet ya kuchunguza mali za viongo nayo hua haisemi kwa wananchi kua nani anamiliki nini kiasi gani sehem gani toka lini na kapata vipi n.k
    wakipokea form wanakaa nazo kimya, sasa hapa ndipo wananchi wanapoanzia ku doubt.

    na pia pale umiliki huu unapotiliwa mashaka na mhusika akakaa kimya ndipo tataiizolinapoua kubwa.
    lakini pia umiliki huu unapozidi uwezekano wa kihalali wa mhusika hapa kwa kweli inakua nongwa.

    lakini zaidi ya hapo sioni tatizo hyo shukle kumilikiwa na prezidaaa.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,629
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mnauliza vp wakati ikulu ni mradi wa familia ya kikwete?.....mbona salma alijichotea mihela kibao wakati wa kampeni?...kwa hiyo kuwa na hako ka shule mnaona nongwa sana eeehhh.......?...mbona kuna mambo makubwa na ya ajabu kuliko hako ka shule.....we unadhani kwa nini riziwani anashutumiwa kumiliki mabilioni angali mtoto mdogo?.......hii ndiyo faida ya kuwa na mradi mzuri km huu wa ikulu....na bado mtajuuta kumfahamu kikwete>
     
  16. k

    kidadari JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2017 at 10:44 PM
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    duh
     
Loading...